MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

T thì chẳng hy vọng MB nữa, ko phải vì PV ko tốt mà Bạn t làm MB bảo GD chi nhánh bạn ý nói MB đợt này tuyển toàn con trai :((

Her, đi thi thấy các anh chị ở các ngân hàng khác cũng bon chen rất nhiều nha! Haiz

Có bạn nào nhận được mail thông báo kết quả phỏng vấn HO chưa :-?
Tớ thi vị trí chuyên viên phát triển kinh doanh sme
lâu quá ạ @@

Thấy mình ảo thế nào ấy. hic. pv hm nay là 20/05. Ko biết bao giờ mới co kết quả. Chắc là ko đậu đâu. haiz. Thôi. ko hy vọng để đỡ phải thất vọng vì vụ này.

T thì chẳng hy vọng MB nữa, ko phải vì PV ko tốt mà Bạn t làm MB bảo GD chi nhánh bạn ý nói MB đợt này tuyển toàn con trai :((

bị loại chỉ vì mình là con gái thì đúng là chẳng còn gì để nói nữa luôn :(
Tớ thi SME, ngay từ đầu ngta đã bảo là ưu tiên ứng viên Nam rồi :-<

bị loại chỉ vì mình là con gái thì đúng là chẳng còn gì để nói nữa luôn :(
Tớ thi SME, ngay từ đầu ngta đã bảo là ưu tiên ứng viên Nam rồi :-<

Ưu tiên k có nghĩa là ko chọn nữ nhé, lạc quan lên bạn ơi,m nghĩ tỷ lệ khoảng 80% là nam còn lại là nữ đấy

Ưu tiên k có nghĩa là ko chọn nữ nhé, lạc quan lên bạn ơi,m nghĩ tỷ lệ khoảng 80% là nam còn lại là nữ đấy

Sáng nay em PV rồi mà, nói chung là bị xoay đến cái mức lệch cả hàm ko thể nói được gì, cái người pv thì thái độ rất là cau có và bực mình, chắc nghĩ sao có con bé dở hơi lại vào được đến vòng này cũng nên í chứ :)))

Trong danh sách pv hầu hết là Nam nữa chứ ạ :-<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back