MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

Bạn pv vị trí gì thế ? pv theo nhóm 3 ng à, hay solo, Chia sẻ thêm 1 số câu hỏi và tình huống đi :D
Mình solo với 3 người, trong đấy có 1 chị của nhân sự, 2 người chắc của phòng mà mình thi. Các câu hỏi phỏng vấn thì quen thuộc thôi: giới thiệu bản thân, những điểm mạnh, hỏi về công việc mình đang làm, tại sao lại chọn vị trí này. Mình thi tài trợ chuyên biệt nên được hỏi vài câu về thẩm định dự án, phân tích tài chính. Ngoài ra là hỏi về đam mê, sở thích của bản thân. Lúc kết thúc anh chị nói là mình thì các mặt nói chung là tốt nhưng kinh nghiệm còn hạn chế nên sẽ xem xét và cân nhắc. Kết quả sẽ được thông báo sau 20 ngày.

- - - Updated - - -

Cho mình hỏi câu nữa là bản thông tin ưv của b in màu hay trắng đen thế ? :)
Mình in 4 bản, đen hết, chưa cả dán ảnh. Mấy hôm nay công việc bận, đi suốt nên mình chuẩn bị hồ sơ cũng không được tốt lắm.

oh thế cần những 4 bản ạ, e tưởng chỉ cần mang 1 bộ hồ sơ đi thôi, ak cho e hỏi thên là có phỏng vấn tiếng anh không ạ,

Có phải bạn pv khối CIB không, với anh Tuấn Anh và chị Hương?
Sao nhân sự bảo mình là 15 ngày sau có kết quả nhỉ. thông tin lẫn lộn quá hx!
Mình solo với 3 người, trong đấy có 1 chị của nhân sự, 2 người chắc của phòng mà mình thi. Các câu hỏi phỏng vấn thì quen thuộc thôi: giới thiệu bản thân, những điểm mạnh, hỏi về công việc mình đang làm, tại sao lại chọn vị trí này. Mình thi tài trợ chuyên biệt nên được hỏi vài câu về thẩm định dự án, phân tích tài chính. Ngoài ra là hỏi về đam mê, sở thích của bản thân. Lúc kết thúc anh chị nói là mình thì các mặt nói chung là tốt nhưng kinh nghiệm còn hạn chế nên sẽ xem xét và cân nhắc. Kết quả sẽ được thông báo sau 20 ngày.

- - - Updated - - -

Mình in 4 bản, đen hết, chưa cả dán ảnh. Mấy hôm nay công việc bận, đi suốt nên mình chuẩn bị hồ sơ cũng không được tốt lắm.

Có phải bạn pv khối CIB không, với anh Tuấn Anh và chị Hương?
Sao nhân sự bảo mình là 15 ngày sau có kết quả nhỉ. thông tin lẫn lộn quá hx!
Mình pv vị trí tài trợ chuyên biệt khối CIB. Mình không biết rõ tên anh chị lắm, chỉ biết lúc xong chị ấy bảo kết quả sẽ có sau 20 ngày.

- - - Updated - - -

oh thế cần những 4 bản ạ, e tưởng chỉ cần mang 1 bộ hồ sơ đi thôi, ak cho e hỏi thên là có phỏng vấn tiếng anh không ạ,

Tiếng việt thôi bạn ạ. Bạn cứ in làm 4 bản thông tin UV, vì hội đồng sẽ có khoảng 3,4 người. Những văn bằng khác chỉ cần 1 thôi. Sau nếu trúng tuyển họ sẽ yêu cầu bổ sung

[/QUOTE]Tiếng việt thôi bạn ạ. Bạn cứ in làm 4 bản thông tin UV, vì hội đồng sẽ có khoảng 3,4 người. Những văn bằng khác chỉ cần 1 thôi. Sau nếu trúng tuyển họ sẽ yêu cầu bổ sung[/QUOTE]

In trắng đen, cả ảnh cũng trắng đen, k cần dán ảnh màu đè lên đc k bạn nhỉ? :)

Tiếng việt thôi bạn ạ. Bạn cứ in làm 4 bản thông tin UV, vì hội đồng sẽ có khoảng 3,4 người. Những văn bằng khác chỉ cần 1 thôi. Sau nếu trúng tuyển họ sẽ yêu cầu bổ sung[/QUOTE]

In trắng đen, cả ảnh cũng trắng đen, k cần dán ảnh màu đè lên đc k bạn nhỉ? :)[/QUOTE] Mình nghĩ bạn nên dán ảnh vào, có thời gian thì cứ chuẩn bị mọi cái thật tốt đi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên