Chọn Tienphongbank hay vietbank

Hi các anh chị! Nói ra thì là em tài hèn sức mọn nên chọn những NH nho nhỏ để thi. Kết quả là giờ giữa vị trí trợ lý quan hệ KH của Tienphongbank với nhân viên tín dụng của Vietbank em ko bít cái nào ok. Anh chị và các bạn tư vấn giúp em với. Cảm ơn trc ạ :)

Cho em hỏi với ạ, em vừa được gửi thư mời thực tập tại TPBank vị trí Thực tập sinh phòng Khách hàng cá nhân. Không biết thực tập sinh như em có lương hay chế độ gì ko ạ?

Các anh chị đã đỗ vị trí TRỢ LÝ KHÁCH HÀNG DOANH NGHIỆP TPBANK cho em ít kinh nghiệm đi ạ
Em được gọi ngày mai 12/3/2015 phỏng vấn, nếu qua vòng phỏng vấn em có phải thi vòng thi viết không ạ. Vì e nghe nói phải qua thi viết mới phỏng vấn, hay là em có 5 tháng làm vị trí tương đương tại VPBank nên được qua vòng thi viết!!
Các anh chị đã đi làm vị trí này rồi công viêc có vất vả không ạ, lương tháng họ trả bao nhiêu ạ, và sau bao lâu được xem xét trở thành nhân viên chính thức.
Em cảm ơn anh chị nhiều lắm :)

Cho e hỏi kinh nghiệm đi phỏng vấn thực tập vị trí QHKH doanh nghiệp ở TPBank với ạ. mọi người giúp e với tuần sau e đi phỏng vấn rồi ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,475
Thành viên mới nhất
Baotruc
Back
Bên trên