Chọn Tienphongbank hay vietbank

Hi các anh chị! Nói ra thì là em tài hèn sức mọn nên chọn những NH nho nhỏ để thi. Kết quả là giờ giữa vị trí trợ lý quan hệ KH của Tienphongbank với nhân viên tín dụng của Vietbank em ko bít cái nào ok. Anh chị và các bạn tư vấn giúp em với. Cảm ơn trc ạ :)

Theo như chia sẻ của em thì anh khuyên em là chọn TPBank
Với tất cả tấm lòng , còn vì lý do gì và thế nào thì quả thật ko thể nói qua loa vài dòng được, Nhưng nếu để đem ra so sánh mọi mặt thì TPBank hiện tại là 1 NH CPTM phát triển nhanh , chắc chắn và tương lai là rực rỡ , dưới sự lãnh đạo của Anh Nguyễn Hưng ... e có thể thấy VP Bank là 1 ví dụ dưới sự lãnh đạo của anh ấy trước kia và giờ VP Bank cũng là 1 NH nổi trội lên so với các NH TMCP khác !
A xin hết !

Theo như chia sẻ của em thì anh khuyên em là chọn TPBank
Với tất cả tấm lòng , còn vì lý do gì và thế nào thì quả thật ko thể nói qua loa vài dòng được, Nhưng nếu để đem ra so sánh mọi mặt thì TPBank hiện tại là 1 NH CPTM phát triển nhanh , chắc chắn và tương lai là rực rỡ , dưới sự lãnh đạo của Anh Nguyễn Hưng ... e có thể thấy VP Bank là 1 ví dụ dưới sự lãnh đạo của anh ấy trước kia và giờ VP Bank cũng là 1 NH nổi trội lên so với các NH TMCP khác !
A xin hết !
Đọc xong thấy tpbank vs vpbank loạn lun :D

Đọc xong thấy tpbank vs vpbank loạn lun :D
Bạn ơi? Mình vừa dc gọi ký offer ở Q7.
Bạn có thể cho mình hỏi chút thông tin về ngân hàng này dc ko?
Sdt của mình: 0909 hai chin sau ba chin bay
Bạn có thể inbox sdt của bạn zô sdt của mình dc ko?
Tks bạn nhìu

27/9 này e đi thi tuyển vị trí trợ lý quan hệ KH cá nhân, mong anh chị chia sẻ kinh nghiệm giúp em

mình thi ở 126 Ng thị minh khai, còn xme_latoi thi ở đâu, có tài liệu j share cho mình với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,475
Thành viên mới nhất
Baotruc
Back
Bên trên