Review Chế độ lương thưởng SCB

Dạo qua dạo lại mấy topic thì thấy hầu như vắng bóng thông tin của SCB. Anh/Chị nào đang làm SCB cho em xin ít thông với ạ. Chế độ phúc lơi, lương thưởng như nào với lại có sự khác nhau ở H.O và Chi nhánh hong ^^. Đang có ý định apply vào đây ^^

Đợt này SCB có tuyển kế toán nội bộ, có bạn nào biết lương vị trí này không ạ ?

Lương vị trí này cũng được nha bạn (trong khoảng 9 củ, nhưng hiện giờ lương mới back office bên SCB bị down xuống). Nhưng công việc thì rất khó về sớm. Nhiều lúc phải tận 10h (cái này ko tính là tăng ca nha, ngày cuối cùng của tháng mới tính thôi).

KHCN bên SCB áp chỉ tiêu bao nhiêu ạ? lương thưởng sao hả các anh/chị?
em đang định apply vào đây.
KHCN ở chi nhánh khoản 1 tỷ 4 về PGD thù khoản 900 tr ~ 1 tỷ 1 đối với NVKHCN lương bậc 1, lương nhân năng suất lao động, Chỉ tiêu hiện tại chỉ có Cho vay và doanh số thẻ, lương thif tương xứng những gì bạn làm, trên 17 tr như thường nhé ;)) 5ting

KHCN ở chi nhánh khoản 1 tỷ 4 về PGD thù khoản 900 tr ~ 1 tỷ 1 đối với NVKHCN lương bậc 1, lương nhân năng suất lao động, Chỉ tiêu hiện tại chỉ có Cho vay và doanh số thẻ, lương thif tương xứng những gì bạn làm, trên 17 tr như thường nhé ;)) 5ting
em cám ơn ạ

em được nhận vào làm nhân viên khcn của ngân hàng SCB chi nhánh cống quỳnh. nghe nói chi nhánh này lương thưởng cao mà chỉ tiêu cũng cao ko biết có nên làm ko>? anh chị nào đã từng làm qua cho em ý kiến được ko ạ???

Em chả biết bác làm ntn mà lương cao vậy. Bên e, a kia đạt sale quý mà lương max có 14 củ. Chưa kể từ 1/10/2016 lương KD giảm còn có 600k/100 điểm đối với cn . MÌnh làm 150 KPI nhận lương 6.7tr. NGẫm mà thấy đắng

em được nhận vào làm nhân viên khcn của ngân hàng SCB chi nhánh cống quỳnh. nghe nói chi nhánh này lương thưởng cao mà chỉ tiêu cũng cao ko biết có nên làm ko>? anh chị nào đã từng làm qua cho em ý kiến được ko ạ???

SCB có 3 CN lớn gọi là 3 CN đặc biệt, Cống Quỳnh là một trong đó. CN lớn nên thưởng cũng lớn. Bác vào dc đó thì quá ngon rồi. Chị GĐ KD bên đó cũng dễ tính. Chúc mừng bác

Em chả biết bác làm ntn mà lương cao vậy. Bên e, a kia đạt sale quý mà lương max có 14 củ. Chưa kể từ 1/10/2016 lương KD giảm còn có 600k/100 điểm đối với cn . MÌnh làm 150 KPI nhận lương 6.7tr. NGẫm mà thấy đắng
"600k/100 điểm đối với cá nhân" chỗ bác có lẽ hệ số vùng 0.8 nhỉ, cái 17 củ hệ số vùng tầm 1,2 + hệ số năng suất lao động đơn vị tầm 1,185 đó bác với lại KPIs chắc tầm 370. mà bác khu vực nào thế

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên