BIDV BIC tuyển dụng CV Kinh doanh bảo hiểm tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành trên toàn quốc [07.10.201

hĩ, vừa về nhà xong, h ko thể xin nghỉ về nộp hồ sơ đc!! Người nông dân bt làm sao
Có nộp hồ sơ qua mail đc ko vậy các bác :((

Đã là KD, lại là công ty cổ phần ko phải công ty gia đình thì ko quan tâm luật hay kinh tế. Chỉ miễn là đại học thì đánh giá trên khả năng hết. PV là khâu quan trọng nhất. Nhưng muốn có cái nhìn tốt thì hồ sơ làm logic, chuyên nghiệp là 1 cái ghi điểm cực tốt với nhân sự.
Có thể các bạn cho là lý thuyết nhưng từ kn bản thân mình thấy hồ sơ rất cần chăm chút, n lại cần chút thật thà, đừng hoa chương quá.
Em vừa đi nộp ở NĐ xong, nhưng e tốt nghiệp Luật Kinh tế có cơ hội k ah, sợ NV kinh doanh thì thích tuyển các bạn học kinh tế hơn :"(

Đã là KD, lại là công ty cổ phần ko phải công ty gia đình thì ko quan tâm luật hay kinh tế. Chỉ miễn là đại học thì đánh giá trên khả năng hết. PV là khâu quan trọng nhất. Nhưng muốn có cái nhìn tốt thì hồ sơ làm logic, chuyên nghiệp là 1 cái ghi điểm cực tốt với nhân sự.
Có thể các bạn cho là lý thuyết nhưng từ kn bản thân mình thấy hồ sơ rất cần chăm chút, n lại cần chút thật thà, đừng hoa chương quá.

Cám ơn anh Công Nông đã chia sẻ những kinh nghiệm hữu ích ạ. Em cũng vừa nộp ở HO, ko biết hy vọng có nhiều ko. Anh có biết chỉ tiêu đợt này của HO lấy mấy người ko ạ, để bọn e còn có động lực cố gắng, hic hic

Rat cam on nhung chia se cua a :D

HO tuyển cán bộ KD của Ban KHDN nên cũng có áp lực doanh thu khi vào, đó là Ban duy nhất có điều kiện là học việc 6 tháng. Ưu tiên nam. Tuyển 2 người. Nếu ko đc thì xin thi xuống chi nhánh dưới HN. áp lực nhẹ hơn
Cám ơn anh Công Nông đã chia sẻ những kinh nghiệm hữu ích ạ. Em cũng vừa nộp ở HO, ko biết hy vọng có nhiều ko. Anh có biết chỉ tiêu đợt này của HO lấy mấy người ko ạ, để bọn e còn có động lực cố gắng, hic hic

Ưu tiên nam hả anh Công Nông, thế lag hso của Nữ sẽ bị loại ạ.Buồn thế nhỉ? :(
HO tuyển cán bộ KD của Ban KHDN nên cũng có áp lực doanh thu khi vào, đó là Ban duy nhất có điều kiện là học việc 6 tháng. Ưu tiên nam. Tuyển 2 người. Nếu ko đc thì xin thi xuống chi nhánh dưới HN. áp lực nhẹ hơn

Ko chắc, nếu nữ mà thể hiện tốt thì các Ban khác sẽ xin tuyển làm khoán gọn ở HO. Hoặc sẽ được giới thiệu xuống chi nhánh.
Vì đây là tuyển KD dự án nên ưu tiên nam năng động hơn chút thôi ;)
Ưu tiên nam hả anh Công Nông, thế lag hso của Nữ sẽ bị loại ạ.Buồn thế nhỉ? :(

vâng. em cảm ơn anh nhiều ạ. anh ơi. nếu mà em nộp cả chi nhánh cả HO dc k ạ?
Ko chắc, nếu nữ mà thể hiện tốt thì các Ban khác sẽ xin tuyển làm khoán gọn ở HO. Hoặc sẽ được giới thiệu xuống chi nhánh.
Vì đây là tuyển KD dự án nên ưu tiên nam năng động hơn chút thôi ;)

anh Công Nông ơi, a biết chí nhánh Thăng Long lấy bao nhiêu k, e học bảo hiểm nên cũng ham đợt tuyển này.hj.e vừa nộp Thăng Long

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,577
Thành viên mới nhất
blacklabelmerch
Back
Bên trên