BIDV BIC tuyển dụng CV Kinh doanh bảo hiểm tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành trên toàn quốc [07.10.201

Re: BIC tuyển dụng CV Kinh doanh bảo hiểm tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành trên toàn quốc [07.10.2013]

HO là cái gì vậy ạ? :-s

- - - Updated - - -

Đã có ai được BIC gọi lại chưa ạ? Hồ sơ của mình ghi thiếu tên ở mẫu của BIC, sơ suất quá mất thôi. Sợ bị out luôn rồi.

Hôm nay mình qua BIC Hà Đông nộp hồ sơ, thấy chị bên BIC bảo 19 tất cả sẽ test bên hội sở

Mình cũng thắc mắc mãi ko hiểu HO là gì :">

Mình là người trẻ đừng nên nghe nói và ở nhà ;) ko đi sao biết thế giới rộng lớn ra sao ;)
Còn con em trong ngành thì mời các bạn sang BIDV nhé, BIC chúng tôi làm việc với hiệu quả và doanh thu :) đó là KPI đánh giá cá nhân :)

Hiện giờ BIC đang có nhu cầu mở thêm chi nhánh, đây là 1 cơ hội tốt cho các bạn trẻ năng động muốn thử thách mình trong 1 môi trường trẻ, thân thiện, năng động và 1 công ty đang phát triển bền vững như vậy. Trong thời kỳ kinh tế khó khăn vậy mà BIC vẫn mở thêm chi nhánh, vẫn tuyển thêm nhân viên mới thì các bạn tự hiểu nhé.
Tự tin, chuẩn bị tốt kỹ năng mềm để phỏng vấn là 1 yếu tố quan trọng nhất :)
Chúc các bạn may mắn.
BIC tự tin quá nhỉ. Thực sự mình không đánh giá cao năng lực các công ty bảo hiểm trực thuộc Ngân hàng.

Re: BIC tuyển dụng CV Kinh doanh bảo hiểm tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành trên toàn quốc [07.10.2013]

Bạn có thể làm việc trong 1 tổ chức hành chính nhưng cũng chưa thể đánh giá hết được năng lực của tổ chức đó chứ đừng nói đến chuyện đánh giá 1 tổ chức mà bạn ko làm trong đó ;)
BIC tự tin quá nhỉ. Thực sự mình không đánh giá cao năng lực các công ty bảo hiểm trực thuộc Ngân hàng.

- - - Updated - - -

HO là hội sở chính nhé

Hôm nay mình qua BIC Hà Đông nộp hồ sơ, thấy chị bên BIC bảo 19 tất cả sẽ test bên hội sở

Mình cũng thắc mắc mãi ko hiểu HO là gì :">
14 mới hết hạn nộp HS mà 19 test rồi hả b? Nhanh nhỉ
HO là viết tắt của Head Office tức là Hội sở chính nhé

ừa nhanh thật đấy. Ko biết sẽ test những gì để lên kế hoạch ôn luyện, tại t ko học chuyên ngành bảo hiểm nên cũng có tí lo lắng :D

Cho mình hỏi làm test là thi những gì, hình thức thi thế nào vậy ạ. vì mình không biết gì về bảo hiểm cả. hix

Mình nộp hồ sơ bằng mail không biết có được không bạn nhỉ ?
Bạn ơi cho mình hỏi ôn thi kiểu gì vậy ? Mình ko học ngành này nên chẳng biết tý tẹo nào. hi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên