Xin ý kiến về vị trí NV hổ trợ thẩm định và thẻ tín dụng

Chào tấc cả các anh chị và các bạn, mình tốt nghiệp ĐH khối ngành kinh tế ( QTLD - du lịch ks ) , nhưng lúc trước mình ko tập trung học nên chuyên môn thật sự ko có, ngoài kiến thức kinh tế học thì mình gần như rất yếu về lv tài chính, học lực thì chỉ dừng lại ở mức TB. Thời gian vừa qua vừa làm mình vừa bổ sung thêm dc 1 khóa ngắn hạn về " nghiệp vụ thẩm định giá : của BTC tại trường DH Kinh Tế cs H và đã dc cấp
tín chỉ.
Mình rất muốn làm việc trong môi trường chuyên nghiệp và năng động như NH, nên mình dự định là sẽ ứng tuyển vào 2 vị trí,
1. Nhân viên hổ trợ thẩm định tín dụng
Khóa đào tạo ngắn hạn thì giúp mình chỉ hiểu được vai trò và mục đích của ctác thẩm định trong việc cấp tín dụng cho KH, và mục tiêu nghề nghiệp hiện tại của mình là sẽ trở thành chuyên viên thẩm định.
2. Nhân viên thẻ tín dụng
Mình ko hiểu cũng như chưa có kn thi vào NH nên mong các bạn có thể hổ trợ 1 chút cho mình về những vấn đề căn bản nhất cho hồ sơ cũng như yêu cầu, tính chất công việc của 2 vị trí này !
Dự định cùa mình là Maritime Bank và ACB, các anh chị có thể tư vấn xem mình có nên offline vào đây ko hay là nơi nào khác sẽ là nơi phù hợp hơn với mình .Xin cảm ơn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,914
Thành viên mới nhất
thapcamtvcom1t
Back
Bên trên