Xin ý kiến học Liên thông Ngành Ngân hàng

BankerDLK

Thành viên
Chào các bạn!
Mình muôn các bạn cho minh ý kiến xem : Mình tôt nghiệp cao đẳng giờ muốn liên thông ĐH , không biết nên học chính quy để lấy kiến thức hay hoc tại chức vừa đi làm để có thêm kinh nghiêm@-). Các bạn hãy cho mình ý kiến nhé . Cảm ơn

Bạn nào giải đáp thắc mắc này hộ mình được không? Mình đang học CĐ tại Kinh doanh công nghệ bây giờ mình nên đăng ký liên thông tại trường KDCN luôn hay là nộp hồ sơ sang Kinh tế quốc dân để thi.Theo mình tìm hiểu thì học trường KDCN ra thì sẽ được cấp bằng đại học chính quy nhưng mà lại là bằng dân lập. Còn học KTQD ra thì sẽ cấp bằng chính quy hệ liên thông đại học công lập. Mình không rõ là bằng nào có chất lượng hơn và hướng đi nào mới là đúng đắn cho mình. Các bạn góp ý hộ mình được không? Mình xin cám ơn!

---------- Post added 31-05-2012 at 09:59 PM ----------

Bạn nào giải đáp thắc mắc này hộ mình được không? Mình đang học CĐ tại Kinh doanh công nghệ bây giờ mình nên đăng ký liên thông tại trường KDCN luôn hay là nộp hồ sơ sang Kinh tế quốc dân để thi.Theo mình tìm hiểu thì học trường KDCN ra thì sẽ được cấp bằng đại học chính quy nhưng mà lại là bằng dân lập. Còn học KTQD ra thì sẽ cấp bằng chính quy hệ liên thông đại học công lập. Mình không rõ là bằng nào có chất lượng hơn và hướng đi nào mới là đúng đắn cho mình. Các bạn góp ý hộ mình được không? Mình xin cám ơn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên