Xin kinh nghiệm thi tuyển vị trí nhân viên hỗ trợ tín dụng tại Đông Á bank!!!!!! Gấp Gấp

cậu thi CN nào thế?
mình bên Tô Hiến Thành, 23/10 mới thi sơ tuyển lun.

Mình cũng tho bên Tô Hiến Thành mà là ngay 22/10.Ban đã từng thi tại đây chưa? có thể chia sẻ kinh nghiệm với mình.
^^

3 câu hỏi thôi: Giới thiệu bản thân, có tìm hiểu gì về vị trí ứng tuyển chưa, mức lương mong muốn là bao nhiêu? Xong đi về chờ 7 - 10 ngày.

3 câu hỏi thôi: Giới thiệu bản thân, có tìm hiểu gì về vị trí ứng tuyển chưa, mức lương mong muốn là bao nhiêu? Xong đi về chờ 7 - 10 ngày.
lức sáng ai phỏng vấn c thế? t vào phòng có 2 a chị, t bị chị kia xoắn dã man :((

- - - Updated - - -

lức sáng ai phỏng vấn c thế? t vào phòng có 2 a chị, t bị chị kia xoắn dã man :((

Mình chỉ hỏi các câu hỏi thông thường như giới thiệu bản thân, biết zì về vị trí này, em thực tập ở đâu, tại sao ko nộp hồ sơ tại chỗ thực tập luôn, mức lương mong muốn là bao nhiêu. Không biết kết quả sao nữa, bị chị đó nói em có thấy là giọng mình run run ko, em cận bao nhiêu độ, sao cảm giác ko an toàn quá,hjx

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,837
Thành viên mới nhất
rs9cab3
Back
Bên trên