Xin đề thi vào Oceanbank.

Hoàng Đạt

Thành viên mới
Có ai có tài liệu tham khảo thi vào CV QHKH cho mình xin ít tài liệu với..Tìm tài liệu trên mạng toàn năm 2013 không ah.
Mình thấy mọi người bảo đề tiếng anh năm 2014 thay đổi xíu với năm 2013 mà không tìm được tài liệu..Ai thi zùi..có tài liệu cho mình tham khảo với..Thank cả nhà.
Cám ơn mọi người trước :)..Thank all.

Minh vừa thi vào ocean Bank nhung o vi tri chuyên viên thanh toán. đề thi IQ 20 câu thi rất dễ, còn TA thì trắc nghiệm 40 câu thì chủ yếu từ vựng về Ngân hàng thương mại, còn nghiệp vụ về định khoản kế toán ngân hàng ( mình học chuyên ngành kiểm toán nên cái chua học bh, làm bài chán thuh zuh....:((

ai có kinh nghiệm truyền đạt lại cho mọi người tham khảo đi ạ

Hôm nay minh vua thi viết vòng 2 ở NH này xong, đại khái NH này làm ăn rõ chậm chạp. Mình thi viết vongf1 ( NV, IQ, TA). sau 1 tháng lại thấy bên nhân sự mời đi thi IQ vòng 2, hẻm hiểu luôn. Nói chung đề ko khó, có phần NV bạn nào thi o vi trí nào thi ôn kỹ phần đấy

Hôm nay minh vua thi viết vòng 2 ở NH này xong, đại khái NH này làm ăn rõ chậm chạp. Mình thi viết vongf1 ( NV, IQ, TA). sau 1 tháng lại thấy bên nhân sự mời đi thi IQ vòng 2, hẻm hiểu luôn. Nói chung đề ko khó, có phần NV bạn nào thi o vi trí nào thi ôn kỹ phần đấy
Minh tưởng bây giờ NH này thi trên máy hết rồi, mà giờ vẫn còn thi vòng viết à bạn. Bạn ứng tuyển vào vị trí nào vậy?

Ocean bank QHKH thi trên máy nhé, đúng h là máy chạy time, đợt đó ngã xe nên đến muộn mất nguyên phần IQ luôn, nghiệp vụ ko khó nhé, IQ cũng bth, có mỗi t.a chuyên ngành nên hơi khoai, đến sớm là đc, IQ ko đc dùng máy tính, có một số câu phải tính nhẩm nhanh.

Ocean bank QHKH thi trên máy nhé, đúng h là máy chạy time, đợt đó ngã xe nên đến muộn mất nguyên phần IQ luôn, nghiệp vụ ko khó nhé, IQ cũng bth, có mỗi t.a chuyên ngành nên hơi khoai, đến sớm là đc, IQ ko đc dùng máy tính, có một số câu phải tính nhẩm nhanh.
bạn thi lâu chưa, đã đc pv chưa bn? Bạn có nhớ chút nào về đề thi k thì chia sẻ cho mng cùng tham khảo với nhé

bạn thi lâu chưa, đã đc pv chưa bn? Bạn có nhớ chút nào về đề thi k thì chia sẻ cho mng cùng tham khảo với nhé
t thi 2 tuần trc rồi, t tạch mà, vì t mất phần IQ, đến muộn xog thấy còn 3p tưởng là cho cả 2 phần kia nữa nên tích bừa luôn, ai ngờ nó là 3p cho riêng IQ thôi, :)) t ko nhớ lắm đâu, chỉ nhớ t.a chuyên ngành nhiều, nghiệp vụ ko phải sợ, đảm bảo, hình như 1-2 câu tính lãi đơn giản, IQ thì cũng như bth thôi, hình vẽ, dãy số, tuổi anh tuổi em, 2 ng cùng làm việc mấy giờ đấy...

phần nghiệp vụ nếu thi chuyên viên quan hệ khách hàng thì như thế nào ạ thứ 5 này em thi rồi mà chẳng biết ntn ạ :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back
Bên trên