VPBank tuyển dụng Trợ lý Giám đốc Quan hệ khách hàng (ARM) [01.04.2012]

Hôm nay mình cũng vừa được gọi đi phỏng vấn. Nhưng kỳ lạ thay là vào Website của VP Bank thì lại thấy chỉ tuyển trợ lý giám đốc QHKH ở TP. HCM, ko thấy có Hà Nội. Vậy thông tin này bạn đăng tin lấy đâu ra nhỉ? Mà mình cũng ở Hà Nội, nếu không trũng thì không sao, trúng tuyển thì lại vô HCM làm à?
Bạn nên nhớ là TTTD này hết hạn từ 01/04 rồi nhé, khi đó VP đã gỡ xuống và bây giờ khi có nhu cầu TD ở HCM thì họ mới đăng tuyển....

hic hic, chỉ tuyển có hai trường này thì làm sao mà mình có cơ hội nộp hồ sơ chứ đừng bảo là có cơ hội đc tham gia thi tuyển vòng 1 :((

Cái này tùy nhu cầu của mỗi Ngân hàng mà bạn! Với lại vị trí trợ lý này, theo mình nghĩ, cũng không cần phải "chuyên ngành" lắm mới làm được, quan trọng là ăn ý với sếp, cẩn thận và Eng ngon ngon tí là được mà!

---------- Post added 21-04-2012 at 11:24 AM ----------

Bạn nên nhớ là TTTD này hết hạn từ 01/04 rồi nhé, khi đó VP đã gỡ xuống và bây giờ khi có nhu cầu TD ở HCM thì họ mới đăng tuyển....

À, có lẽ thế, nhưng mà hết hạn từ ngày 1/4 mà hôm nay mình mới được gọi đi PV, kể cũng hơi lâu nhỉ? Có bạn gì gì cmt ở trên cũng mới được gọi đi hôm qua thì phải!

---------- Post added 21-04-2012 at 11:26 AM ----------

Trợ lý Giám đốc Quan hệ khách hàng (ARM) đấy ;)) . Mà yêu cầu bằng Giỏi 2 trường trên sao không có HVNH nhỉ

Điều này còn tùy vị trí chứ bạn, ví dụ tuyển thẩm định hay là tín dùng gì gì đó thì HVNH và HVTC vô đối rồi còn gì?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên