VPBank VPBank tuyển dụng Thực tập sinh làm việc tại Phòng nhân sự - Full time [10.06.2012]

Cấp bậc: Thực tập sinh. Loai hình công việc: Toàn thời gian
Bộ phận: Phòng Tuyển dụng. Địa điểm làm việc: TP.Hà Nội
Ngày hết hạn: 10/06/2012 (Cả ngày)

Mô tả công việc:

• Nhập dữ liệu vào máy tính;
  • Tổng hợp dữ liệu;
  • Đối chiếu và kiểm tra thông tin nhập liệu;
  • Các công việc khác khi được phân công.
Yêu cầu công việc:
  • Sinh viên các trường đại học, cao đẳng chuyên ngành Kinh tế, Tài chính ngân hàng, Quản trị kinh doanh;
  • Thành thạo tin học văn phòng;
  • Khả năng làm việc với tính chính xác cao;
  • Nghiêm túc tuân thủ tính bảo mật thông tin theo quy định của Ngân hàng;
  • Cẩn thận, chăm chỉ, trách nhiệm trong công việc
Nộp hồ sơ: Nộp hồ sơ dự tuyển trực tuyến hướng dẫn tại đây

hôm trước mình k thể nào mà đăng kí được chương trình này :(, toàn lỗi thôi, chắc là k có duyên hay sao ý :((

Em chào anh hungviet ạ.
Em là Thái Hằng - Sinh viên Học viện Ngân hàng - Phân viện Phú yên.
Tháng 8 tới em mới tốt nghiệp. Nhưng bằng của em chỉ là bằng Cao Đẳng lại mức Trung bình nên năm nay em chưa liên thông được. Người ta yêu cầu 1 năm kinh nghiệm làm việc thì năm sau em mới có thể liên thông.
Mà với cái bằng đó của em thì khó có thể xin vào làm được ở đâu cả. Đặc biệt là với ngành Ngân hàng. Em rất lo.
Em cũng đã tìm hiểu và xác định tìm cho mình một cơ hội Thực tập, Cộng tác viên ở các Ngân hàng để học việc là chính rồi sau này liên thông. Nhưng quả thật, cơ hội cho cái bằng Cao Đẳng như em là rất ít.
Hôm nay, đọc được tin đăng này của anh, em rất mừng, nhưng không may lại hết hạn nộp hồ sơ mất.
Em rất mong có cơ hội được thử sức ở vị trí này. Không biết, sắp tới, bên anh còn có đợt tuyển nào như thế này nữa không? Và với điều kiện bằng cấp như em, liệu có cơ hội không ạ?

Em cảm ơn anh.

sao chả thấy có động tĩnh gì nhỉ, hết hạn từ lâu rùi mà :(

Anh chị ơi, em là sinh viên năm 4 trường ĐHKTQD. Đợt này bọn em đi thực tập sớm đợt nhận bằng tháng 3 ấy ạ. Nhưng mà hình như đợt này các ngân hàng hầu như không tuyển thực tập sinh. Em không biết phải làm thế nào. Các anh chị có thể tư vấn cho em được không ạ.:( :(

Ở 4r mình có ai làm công việc này k? Trước mình cũng biết việc này, thấy cũng hay mà thời gian ấy bận wa :(( Phí thật. VP bank tuyển thực tập k biết có khó k nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,456
Thành viên mới nhất
Tranduyyy
Back
Bên trên