Bác mod cho e hỏi vị trí này có cần kiến thức lập trình phần mềm không ah.

"Background:
  • Có kinh nghiệm làm việc với cơ sở dữ liệu (SQL, Access, Excel) là một lợi thế
  • Có kinh nghiệm làm việc trong lĩnh vực BI/MIS thuộc ngân hàng hoặc các tổ chức tài chính, viễn thông là 1 lợi thế
  • Am hiểu cơ bản các sản phẩm và dịch vụ Ngân hàng
  • Bằng Đại học hoặc cao hơn"
Mình nghĩ có kiến thức lập trình là một lợi thế thôi, không phải điều kiện bắt buộc.

đặt gạch hóng nào, đang theo học SQL, hy vọng sẽ có cơ hội sử dụng :p

Có bạn nào được gọi đi pv chưa? Mình được gọi đi vào sáng thứ 5 này. Hic, bạn nào có kinh nghiệm gì chia sẻ cho mình với :rolleyes:

Có bạn nào được gọi đi pv chưa? Mình được gọi đi vào sáng thứ 5 này. Hic, bạn nào có kinh nghiệm gì chia sẻ cho mình với :rolleyes:
b ơi, b nộp cv qua mail có khó khăn gì k vậy bạn?
mình nộp cho VPBank nhiều lần mà chưa bao giờ được gọi, không biết có phải lỗi font hay gì k nữa?

b ơi, b nộp cv qua mail có khó khăn gì k vậy bạn?
mình nộp cho VPBank nhiều lần mà chưa bao giờ được gọi, không biết có phải lỗi font hay gì k nữa?

Mình nộp bình thường như trên hướng dẫn thôi, tự dưng đợt này lại được gọi đi pv sớm thế, mình nộp mấy chỗ khác cũng chờ dài cổ ko có phản hồi gì. :confused:

Cố lên bạn ơi, chắc người ta sẽ sắp xếp và liên lạc với bạn sớm thôi. Bạn cứ ứng tuyển thêm những cho khác nữa đi. Mình cũng rải hồ sơ liên tục ý :D

Các bạn đi phỏng vấn về làm quen nha :) Mình mong muốn kết bạn với nhiều bạn làm về MIS ở các ngân hàng :)

cho mình hỏi với, ở đây người ta bảo là ghi mã đợt tuyển , mình tìm mãi chả thấy :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,555
Thành viên mới nhất
duyen770
Back
Bên trên