VPBank VPBank - Khối KHDN vừa và nhỏ (SME) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội [20.05.2015]

Lunited

Verified Banker
Mã đợt tuyển: SME

Ngày hết hạn: 20/05/2015

Địa điểm làm việc: Hà Nội

Hồ sơ bao gồm: Bản thông tin ứng viên theo mẫu của VPBank có ảnh 4x6 chụp trong 03 tháng gần đây

Địa điểm nhận hồ sơ:
Gửi vào địa chỉ email tuyendung@vpb.com.vn. Lưu ý gửi file attached, tiêu đề email (subject) và file attached ghi rõ Vị trí dự tuyển-Họ tên. Ví dụ:S.TTS – Trần Văn B

Kế hoạch tuyển dụng: Ngân hàng sẽ liên lạc trực tiếp với ứng viên có hồ sơ đạt yêu cầu

Vị trí tuyển dụng

STTVị trí tuyển dụngThời gianBộ phận
1Trưởng nhóm Khách hàng doanh nghiệp vừa và nhỏToàn thời gianTrung tâm Khách hàng doanh nghiệp vừa và nhỏ
2Chuyên viên Khách hàng doanh nghiệp vừa và nhỏToàn thời gianTrung tâm Khách hàng doanh nghiệp vừa và nhỏ
3Cộng tác viên bán hàngToàn thời gianTrung tâm Khách hàng doanh nghiệp vừa và nhỏ
4Thực tập sinhToàn thời gianTrung tâm Khách hàng doanh nghiệp vừa và nhỏ
[TBODY] [/TBODY]
[TBODY] [/TBODY]

VPBank

Có bạn nào làm VPbank ko ợ, cho mình hỏi về chế độ lương thưởng của quý ngân hàng với, inbox cho kín đáo nha, thanks!

yêu cầu kinh nghiệm tối thiểu 1 năm, mình sắp ra trường chắc không được rồi

yêu cầu kinh nghiệm tối thiểu 1 năm, mình sắp ra trường chắc không được rồi

Sắp ra trường thì xin đi làm Sale Tín Dụng 1 năm để nâng cao nghiệp vụ, tích lũy kinh nghiệm, mở rộng mối quan hệ với nhiều ACE các Bank, rồi sau đó 1 năm thì có thể đủ tự tin xin vào bất cứ Bank nào cũng dc nhé em.

Sắp ra trường thì xin đi làm Sale Tín Dụng 1 năm để nâng cao nghiệp vụ, tích lũy kinh nghiệm, mở rộng mối quan hệ với nhiều ACE các Bank, rồi sau đó 1 năm thì có thể đủ tự tin xin vào bất cứ Bank nào cũng dc nhé em.
Sale Tín dụng thì làm cho tổ chức nào hả anh?

Sale Tín dụng thì làm cho tổ chức nào hả anh?

Em ở Khu vực nào? TPHCM, Hà Nội hay ở đâu? Mỗi khu vực có sự lựa chọn khác nhau, và cũng tùy vào mục tiêu của em muốn sau này làm ở Bank nào? Nước ngoài hay VN? Bank lớn hay nhỏ? Thì yêu cầu về nghiệp vụ và kinh nghiệm cũng khác nhau.

Em ở Khu vực nào? TPHCM, Hà Nội hay ở đâu? Mỗi khu vực có sự lựa chọn khác nhau, và cũng tùy vào mục tiêu của em muốn sau này làm ở Bank nào? Nước ngoài hay VN? Bank lớn hay nhỏ? Thì yêu cầu về nghiệp vụ và kinh nghiệm cũng khác nhau.
Em ở hà nội, muốn xin vào làm mấy bank tư nhân như, mb, shb, acb? Em thông não dùm em với ạ

Em ở hà nội, muốn xin vào làm mấy bank tư nhân như, mb, shb, acb? Em thông não dùm em với ạ

Vậy em có thể xin làm Sale Tín Dụng FE Credit hoặc ANZ, Prudential nhé, Rất nhìu các Sếp lớn và các ACE đang làm ở các Bank khác cũng có nhìu người xuất thân từ đây mà ra hết.

Nếu cần thì có thể về làm vời Team của anh cũng dc.

Có ai đang làm trưởng nhóm VP ko nhỉ, định thi vị trí đó k biết chế độ thế nào.

Có ai đang làm trưởng nhóm VP ko nhỉ, định thi vị trí đó k biết chế độ thế nào.

VP nào ? Có nhìu Kênh lắm, phải nói rõ Kênh nào, ở đâu mới biết dc mức lương cụ thể. Thấp nhất là 4 triệu lương cứng, cao nhất là 15 triệu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên