VPBank Chi nhánh Hải Phòng Tuyển dụng GDV [15.06.2012]

ơ? tớ cũng có bằng đâu? tớ vẫn đc thi viết mà? hum ấy cứ nộp tạm những gì mình có thôi chứ?

tớ thi phòng 1 , anh ấy k hỏi tớ có bằng chưa hay gì hết, chỉ bao giới thiệu bản thân rồi bảo thi viết lun, sau rùi hỏi chị ngoài cửa chị ấy bảo em cứ đi thi đi, nếu sau này em không hoàn thành đủ hồ sơ mà k được chấp nhận thì đành chịu :|

tớ thi phòng 1 , anh ấy k hỏi tớ có bằng chưa hay gì hết, chỉ bao giới thiệu bản thân rồi bảo thi viết lun, sau rùi hỏi chị ngoài cửa chị ấy bảo em cứ đi thi đi, nếu sau này em không hoàn thành đủ hồ sơ mà k được chấp nhận thì đành chịu :|

266 người, mà họ kêu nếu đc thi viết thì thông báo luôn, mình chẳng đc họ thông báo gì hết, ko biết tiêu chí lựa chọn của họ là gì nhỉ? nghe có phần chủ quan của ng trực tiếp pv quá! hic

có ai thi pv phòng 2 k vậy, chị ấy có nói ra xem lịch thi viết k? hình như lúc đó chị ấy có vẻ mệt mỏi rồi thì phải

bạn ơi chị ấy chỉ nói cảm ơn e thì mình có gì để hi vọng ko nhỉ?

các bạn có biết đợt này tuyển bao nhiêu người không? Tớ phỏng vấn phòng 2 chưa đến 3 phút đã ra ngoài rùi..:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên