VietinBank tuyển dụng trên 800 cán bộ trên toàn quốc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mấy bạn cho mình hỏi, có ai nộp ở HCM chưa? họ có đo chiều cao ko? mình ko đủ 1m58 :(
đọc topic xong,cầm hso sao mà ko tự tin đi nộp tí nào :(

hờ hờ. lo wa đi. ko bít nộp vô rùi họ có xét hồ sơ kỹ ko nhỉ? có bác nào kinh nghiệm chia sẻ cho mình với. thèm vietinbank wa đi thoy. mình đã thất nghiệp gần 2 tháng rùi nì. :((

---------- Post added 07-08-2011 at 03:39 PM ----------

156cm, chính thức loại
ủa bạn ui, bạn nộp chi nhánh nào vậy? ở HCM hay các tỉnh khác? hic. mình cao 1.59m mà ko bít họ đo có sai lệch nhìu ko nhỉ? lo wa!
mà bạn cũng tên Hạnh hử? hihi. nếu thía thì cùng tên roài. làm wen hi. :)

Mình cũng đang định đi nộp hồ sơ, nghe mấy bạn nói mà hoảng quá, hix, hix. Mình đi giầy cao thì cũng không đến nỗi nào, kể cả những chỗ yêu cầu chiều cao cũng ok, nhưng mà quả bỏ cả giầy ra để do thế thì tạch rồi. Hix, sao mà chuối thế không bít :(

@phuongbav: hey. b thi vị trí gì mà lại đo chiều cao vậy? k biết nhờ người nộp hồ có được k nhỉ?

nhờ có khi không nhận ấy chứ.
như BIDV chẳng đo, chẳng làm gì nhưng nộp hộ là ko nhận

---------- Post added 07-08-2011 at 06:15 PM ----------

cùng số phận với mình rồi. thôi khỏi làm hồ sơ cho đỡ mất công. mà chiều cao thì có thể khằc phục bằng quần áo, giày dép. Sơ tuyển bằng chiều cao thật là thiển cận.
Người cao 156 đi dép 9 fân bằng người cao 158 đi 7 fân.
người cao 154 đi dép 12 fân còn cao hơn người cao 158 đi dép 5 fan.
nhìn thế nào cho vừa mắt được chứ. Đi thi tuyển mà cứ bị loại cái kiểu này nó oan ức kiểu gì áy

trời ah. Thế này thì khỏi xét chiều cao. :(( Mình còn đang muốn hỏi 7.4 mà con gái có tuyển đc vị trí nhóm 1 ko ý. Thật hết hy vọng wa' :((

trời ah. Thế này thì khỏi xét chiều cao. :(( Mình còn đang muốn hỏi 7.4 mà con gái có tuyển đc vị trí nhóm 1 ko ý. Thật hết hy vọng wa' :((

chắc chắn là ko. nếu ko phải nộp tiền thì có khi cậu 7.6 vẫn bị loại vòng sơ tuyển ấy chứ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@