VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Chưa từng thấy chú vietin nào cầm đt ngồi sales khách cả :confused:
Tập sự như thằng culi vậy, bên mb ngay cả cái máy tính cũng ko có, suốt ngày ngồi chạy như thằng sai vặt, qua vietin làm chính thức mà còn đắn đo ah :eek:
Đại ca làm Vietin rồi ạ, em thấy ai cũng khuyên em nên sang, nhưng em cũng phân tích qua lợi ích của cả 2 bên MB và Vietin rồi đấy, cũng đang chút phân vân, 2 nữa chia sẻ với đại ca là em cũng ko phải giỏi giang gì, học tầm thường có khi rất dốt, nghiệp vụ lìu tìu, giao tiếp cơ bản, có mạnh thì mỗi cái TA thì chả bao giờ dùng, thế mà đợt này lại đỗ @@ có khi CN tỉnh nên ngta tuyển cũng đỡ căng hơn

Vậy UOTE="dinhson, post: 842821, member: 260021"]Gọi HO hỏi thôi bạn. Vụ này HO đảm nhiệm thông báo.[/QUOTE]
Vậy thứ 4 đi làm đã có kết quả chưa a? Nếu k đỗ có nhận dc mail cảm ơn k ạ?

Chị ơi, hết ngày t6, t7 mà em vẫn ko nhận đc đt nên em tự biết e trượt rồi.chị cũng giống em, ăn cũng nghĩ ngủ cũng mơ thấy Vietin. 3 ngày liền em chỉ nằm và khóc vì CTG. Hjc hjc . giờ e hết buồn rồi, e vẫn còn trẻ mà, e chưa ra trường mà. Hí hí chị cũng thế na.
Ùm. E thi cn nào vậy! C thì mới ra trường thôi.

Vậy UOTE="dinhson, post: 842821, member: 260021"]Gọi HO hỏi thôi bạn. Vụ này HO đảm nhiệm thông báo.
Vậy thứ 4 đi làm đã có kết quả chưa a? Nếu k đỗ có nhận dc mail cảm ơn k ạ?[/QUOTE]
Thứ 4 HO có thông báo hay k thì cũng chưa biết bạn ak. Vì CN chưa thành lập nên họ cũng nhẩn nha thôi. Còn nếu k đỗ thì chắc chắn nhận đc mail cám ơn trong vòng 45 ngày kể từ ngày PV.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch
Back
Bên trên