VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

e đăng ký nộp vào chi nhánh Tràng an, vị trí QHKH bán lẻ - không kinh nghiệm, e thấy lấy có 3 chỉ tiêu thôi. có bác nào biết tỷ chọi ở chi nhánh này bao nhiêu không ạ? e đang hóng kết quả quá..
à, nếu có kết quả qua vòng 1 (thi viết) sẽ được phỏng vấn vòng 2, khi đó có yêu cầu tiếng anh không các bác (dịch câu gì gì đó). ?

e đăng ký nộp vào chi nhánh Tràng an, vị trí QHKH bán lẻ - không kinh nghiệm, e thấy lấy có 3 chỉ tiêu thôi. có bác nào biết tỷ chọi ở chi nhánh này bao nhiêu không ạ? e đang hóng kết quả quá..
à, nếu có kết quả qua vòng 1 (thi viết) sẽ được phỏng vấn vòng 2, khi đó có yêu cầu tiếng anh không các bác (dịch câu gì gì đó). ?

Theo như năm ngoái khi phỏng vấn tập trung sẽ có bốc thăm câu hỏi dịch 1 đoạn tiếng anh sang việt. Có khi còn phải đọc đoạn văn đó, xong rồi mới dịch nữa.

Các bạn cho mình hỏi là dịch đoạn văn thì nội dung bất kỳ hay liên quan đến tài chính ngân hàng?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên