VietinBank VietinBank tuyển dụng cán bộ Chi nhánh đợt tháng 02.2017 (TDCN_T02.2017) [15.03.2017]

có bạn nào thi giao dịch viên cho CN 5 không thế???? sao trong file là nhóm 3, mà lên vị trí ứng tuyển là nhóm 2 thế :(
@cocghe266 anh ơi, anh xem giúp em với??????

Cho em hỏi chút. Em thấy chỉ tiêu tuyển dụng có tuyển ở CN TP Hà Nội. Sao trong mục ứng tuyển không có nhỉ?

Hình như mới thay đổi rồi anh à. Hôm trước em cũng thấy có viết nhưng nay vào lại web thì ko thấy nữa rồi ạ :))))
a Cóc oi, em den buoc 5, phan "thong tin bo sung" dien cty cu lam có mục select sao em chọn trogn số ko đc, em điện tay vợ thì bảo phải chọn trong select hà a, gia sư chức năng công việc cũng ko có trong select, e điện tay vô mà ko đc

a Cóc oi, em den buoc 5, phan "thong tin bo sung" dien cty cu lam có mục select sao em chọn trogn số ko đc, em điện tay vợ thì bảo phải chọn trong select hà a, gia sư chức năng công việc cũng ko có trong select, e điện tay vô mà ko đc

A @cocghe266 ơi, em nộp xong có gửi mail mà sao tên trong mail bị thiếu, Tên em là Nguyễn Ngọc Khanh Linh, mà email gửi ve là Nguyen Ngoc Khanh, Vay co sao ko a, e kt lai thong tin dang ky là dung ten het roi

Hi all, VietinBank mới update số lượng chỉ tiêu trong đợt tuyển này. Chỉ tiêu mới là 163, tuyển cho 23 chi nhánh, nhiều gấp đôi so với trước đó. Các bạn cập nhật để lựa chọn CN phù hợp với mình nhé.

a Cóc ơi, đọt này các vị trí đều PV 2 vòng chứ ko thi test hả a, cho e hỏi a cóc biết ngày pv vòng 1 rơi vào ngày bao nhiêu ko a, thông thường cách ngày hết hạn nộp HS bao nhiêu ngày ạ
Khả năng cao vẫn PV2 vòng, vòng 1 tại CN, vòng 2 tập trung như những đợt gần đây em ạ. PV vòng 1 thường sau ngày hết hạn nộp hồ sơ khoảng 7-10 ngày.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu
Back
Bên trên