Vietcombank Vietcombank tuyển dụng Chuyên viên khách hàng tháng 10/2019 [06.10]

Nếu bạn ở 1 nơi 4 năm rồi thì sao không chờ cơ hội bức lên đi, sang VCB có khi có kinh nghiệm hay không có kinh nghiệm cũng chẳng rõ ràng đâu.
Hi bạn. Muốn rời thì có lý do chứ bạn. Bứt lên mà dễ như bạn nói thì mình đã muốn ở lại. Hơn nữa cơ hội bứt lên còn nhiều yếu tố lắm. Mà yếu tố đó mình ko có. Còn muốn sang VCB là vì cơ chế và đường dài.

Hi bạn. Muốn rời thì có lý do chứ bạn. Bứt lên mà dễ như bạn nói thì mình đã muốn ở lại. Hơn nữa cơ hội bứt lên còn nhiều yếu tố lắm. Mà yếu tố đó mình ko có. Còn muốn sang VCB là vì cơ chế và đường dài.
mình thấy bạn nên sang, trước mình ở chỗ cũ được 3 năm, khi đi sếp cũng giữ lại nâng 40% lương (mình nhớ là tầm 800 usd thì phải) sau đó cũng sẽ lên pp, nhưng cuối cùng vẫn sang vcb, giờ làm đây cũng lâu lắm rồi, vẫn cán bộ nhưng thấy happy mặc dù chỗ cũ vẫn gọi mình về và làm...tp :))

Uh, sang VCB thì cũng tuỳ Chi nhánh và tuỳ cảm nhận của từng người, bạn có bạn bè làm ở VCB thì nên tham khảo trước thông tin. Với cơ chế hiện tại có thể bạn sẽ không hoang phí mấy năm kinh nghiệm đi làm nhưng chắc chắn bạn sẽ bắt đầu ở một mức độ công việc tương xứng với kinh nghiệm mà bạn đang có và tất nhiên khi đó bạn cũng sẽ được kỳ vọng, đánh giá rất cao dưới cái nhìn của lãnh đạo về khả năng tạo được sự đột phá trong công việc. Chúc bạn sớm đạt như kỳ vọng!

Tốt nghiệp đại học văn lang tp hcm có kinh nghiệm làm việc trên 3 năm có nộp vào các vtri chuyên viên khách hàng của nhóm 2 vietcombank được ko ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,446
Thành viên mới nhất
leeyuutyio46
Back
Bên trên