Vietcombank Vietcombank tuyển dụng 58 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính [04.01.2017]

Mình báo để mọi người biết thông tin để đỡ phải chờ đợi và mong ngóng hàng ngày (như mình). Vị trí Phát triển TD Bán lẻ đã có kết quả phỏng vấn, các vị trí khác mình cũng ko rõ thông tin, nhưng hình như đều có kết quả rồi. Chúc mọi người sức khỏe, may mắn và thành công trong công việc và cuộc sống. Thân./.

Chính thức là thế rồi các bạn ạ. Mình có gọi cho a Minh thì anh í bảo là nếu pass thì thông báo hết rồi. Mọi người đừng hóng nữa nhé. Dù sao thì chưa chắc đỗ đã là tốt vì có khi vào mới biết nó thế nào :)

Thế còn ở Đà Nẵng và TPHCM thì như thế nào nhỉ? có bạn nào có thông tin gì không

thực sự hơi thất vọng vì đợt tuyển dụng này của VCB HO. Thời gian tuyển dụng thì dài lê thê. Xong cũng không thông báo cho những ứng viên còn lại, chí ít là mail cảm ơn. Haizz

Viecombank tiếp tục tuyển dụng đợi mới nhé, hạn chót đăng kí là ;)18/6/2017. Các bạn có thể tham khảo trên website của VCB nha. Chúc các bạn may mắn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,502
Thành viên mới nhất
dagathomocam
Back
Bên trên