Vietcombank Vietcombank CN Phú Thọ (TPHCM) tuyển dụng NV Kế toán & NV Tín dụng [21.05-23.05.2013]

ban thienthan2510 oi cho minh hoi ban nop chi nhanh Phu Tho tai TPHCM hay o Phu THo ngoai Bac dzay ban

Mình nộp vị trí kế toán Chi nhánh Phú Thọ - Quận 10 Tp HCM. Chị gọi điện thông báo số báo danh và lịch thi tuyển tập trung. Lịch thi của mình là 13h ngày 28/7 (chủ nhật tuần sau)gồm môn thi nghiệp vụ và tiếng anh (trắc nghiệm toàn bộ). Chị thông báo cụ thể số báo danh nữa nên hơi lâu, chắc tầm hôm nay hoặc ngày mai sẽ gọi hết á.

ở hcm 23 chi nhánh thi tập trung mà, còn chi nhánh nào thông báo nữa chưa m.ng?

Mình nộp vị trí kế toán Chi nhánh Phú Thọ - Quận 10 Tp HCM. Chị gọi điện thông báo số báo danh và lịch thi tuyển tập trung. Lịch thi của mình là 13h ngày 28/7 (chủ nhật tuần sau)gồm môn thi nghiệp vụ và tiếng anh (trắc nghiệm toàn bộ). Chị thông báo cụ thể số báo danh nữa nên hơi lâu, chắc tầm hôm nay hoặc ngày mai sẽ gọi hết á.
Hehe hôm qua mới pm trên đây với bạn xong thì mình cũng nhận đc đt. chắc thi đông lắm nhỉ. Giờ ôn luyện thôi

tất cả các CN đều thấy thông tin PV, CN này thì im re lun, cũng ko có email từ chối... Có mùi quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên