Vietcombank Vietcombank CN Phú Thọ (TPHCM) tuyển dụng NV Kế toán & NV Tín dụng [21.05-23.05.2013]

hwa tớ vừa đi nộp ở CN thành công - Hà Nôi
9h30 sáng tớ đến họ nói đã nhận đủ hồ sơ buổi sáng rùi
1h30 chiều tớ lại quay lại đã là người thứ 30 rùi. ở chỗ tớ nộp họ đo cả chiều cao và cân nặng, ai không đủ thì trả lại hsơ. sau khi đo chiều cao xong họ xem hsơ của tớ nhìn thấy cái Giấy chứng nhận sinh viên và hỏi "em chưa tốt nghiệp ah?" em bảo vâng ạ
chị nhận hsơ lại hỏi thêm: thế em đã có bảng điểm toàn khóa, giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời chưa?
mình trả lời : em chỉ có bảng điểm đến kì 7 thùi , còn kì 8 bọn em chưa
chị đưa hsơ cho mình và nói : hẹn em mùa tuyển dụng sau.
hix hix tầm khóa 2009-2013 thì mấy người đã có bằng chứng nhận tốt nghiệp tạm thời đâu
Có tiết mục cân nữa hả bạn? Như nộp hồ sơ thi hoa hậu zậy chài.

hwa tớ vừa đi nộp ở CN thành công - Hà Nôi
9h30 sáng tớ đến họ nói đã nhận đủ hồ sơ buổi sáng rùi
1h30 chiều tớ lại quay lại đã là người thứ 30 rùi. ở chỗ tớ nộp họ đo cả chiều cao và cân nặng, ai không đủ thì trả lại hsơ. sau khi đo chiều cao xong họ xem hsơ của tớ nhìn thấy cái Giấy chứng nhận sinh viên và hỏi "em chưa tốt nghiệp ah?" em bảo vâng ạ
chị nhận hsơ lại hỏi thêm: thế em đã có bảng điểm toàn khóa, giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời chưa?
mình trả lời : em chỉ có bảng điểm đến kì 7 thùi , còn kì 8 bọn em chưa
chị đưa hsơ cho mình và nói : hẹn em mùa tuyển dụng sau.
hix hix tầm khóa 2009-2013 thì mấy người đã có bằng chứng nhận tốt nghiệp tạm thời đâu

đọc bài của bạn này mà thấy run run, hy vọng cái này là tuỳ chi nhánh thôi :(

ở chi nhánh Phú Thọ họ đi test chưa nhỉ, có ai được gọi chưa???

Mình mới nhận được điện thoại từ chi nhánh Phú Thọ thông báo thi tập trung ngày 28/7 này. Có bạn nào nhận được thông báo như mình không?

Trời, sao mình chưa nhận được cuộc gọi nào hết vậy. Ko lẽ mình tạch hix

Bạn kobi nộp vị trí gì, m mới nhận được cuộc gọi thôi, điện thoại cho từng ứng viên nên hơi lâu á.

hĩ, mình nộp kế toán. Còn bạn nộp gì. Hy vọng ngày hôm nay sẽ có điện thoại. Năm trước cũng được thi ko lẽ năm nay bị loại ngay vòng gửi xe :(

Như vay là 23 chi nhánh thi cùng ngày 28/7 rùi.Nhung bạn nào khong duoc gọi co lẽ là tạch sao,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên