VietCapitalBank tuyển dụng Chuyên viên QHKH tại TP. Hồ Chí Minh, ĐắkLắk, Tây Ninh, Tiền Giang [08.09

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu

hungviet

Founder
Ví trí cần tuyển: Chuyên viên Quan hệ khách hàng
Số lượng: 10
Nơi làm việc: Tp.HCM, ĐắkLắk (CV QHKH chuyên về thẩm định), Tây Ninh, Tiền Giang
Địa điểm: Trụ sở chính

Mô tả công việc:

• Tìm kiếm khách hàng, thực hiện công tác huy động và cho vay.
  • Phân tích, thẩm định, đề xuất cấp tín dụng với khách hàng vay vốn cá nhân, doanh nghiệp.
  • Theo dõi khách hàng vay, quản lý hồ sơ, theo dõi thu nợ vốn và lãi, kiểm tra sau cho vay, hỗ trợ xử lý nợ quá hạn... theo đúng quy định của Ngân hàng.
  • Hoàn thành các chỉ tiêu kinh doanh của Lãnh đạo giao.
  • Thực hiện các công việc khác theo sự phân công của Lãnh đạo phòng.
Yêu cầu tuyển dụng:
  • Tốt nghiệp đại học trở lên các các chuyên ngành liên quan trực tiếp đến lĩnh vực ứng tuyển.
  • Có ít nhất 03 năm kinh nghiệm cùng vị trí ứng tuyển.
  • Có các kỹ năng: giao tiếp, xử lý tình huống, phân tích, làm việc độc lập.
  • Sử dụng tốt tin học văn phòng và các phần mềm ứng.
  • Thông thạo Anh ngữ, có bằng cấp/chứng chỉ được công nhận.
  • Tuổi ≤ 40. Có lý lịch rõ ràng, đạo đức tốt.
Yêu cầu hồ sơ:

Nơi nhận hồ sơ:

• Hồ sơ nộp trực tiếp tại Website này, nộp trực tiếp hoặc gửi qua bưu điện về: Bộ phận tuyển dụng - Phòng Nhân sự - Ngân hàng TMCP Bản Việt - 112-118 Hai Bà Trưng, P.ĐaKao, Q.1, TP.HCM
  • Hoặc gửi qua Email: hr@vietcapitalbank.com.vn
Cách thức ghi hồ sơ:
  • Nộp trực tiếp/bưu điện: Ngoài bìa thư ghi rõ vị trí ứng tuyển và nơi ứng tuyển
  • Nộp online/mail: Chức danh ứng tuyển_Họ và tên_Nơi làm việc
Ngân hàng chỉ phúc đáp các hồ sơ đáp ứng yêu cầu tuyển dụng của Ngân hàng

Hạn chót nhận HS: 08/09/2012
Mức lương: Thoả thuận

Mới ra trường nên nộp k ta? Thử sức coi nào ^^ Thich môi trường chuyên nghiệp của BV?

NH Bản Việt nơi chào đón những tài năng trẻ. Các bạn SV mới ra trường đừng nhìn vào Yêu cầu kinh nghiệm mà e ngại nhé. Mạnh dạn nộp đơn và biết đâu cơ hội sẽ mỉm cười với bạn.

VIETCAPITAL BANK NƠI HỘI TỤ CỦA NHỮNG TINH HOA

hehe mình mới fỏng vấn ở VIETCAPITAL BANK thui chưa biết kết quả ra sao nhưng đã cảm thấy rất thích thú với phong thái, tác phong làm việc của các anh chị VIETCAPITAL Banker rùi

Phải nói là tuyệt ... thân thiện, vui vẻ, luôn mỉm cười, và đặc biệt là rất trẻ nhưng quá tài ... hy vọng mình sẽ có cơ hội đc góp mặt vào đội ngũ tài năng này :D

các bạn cứ apply qua email đi, mình thấy cơ hội mà ngân hàng dành cho các bạn sv mới ra trường và có kinh nghiệm gần như là như nhau nên ko có gì fải đắn đo đâu ... :) cứ mạnh dạn thể hiện bản thân mình thui :)

VIETCAPITAL BANK NƠI HỘI TỤ CỦA NHỮNG TINH HOA

hehe mình mới fỏng vấn ở VIETCAPITAL BANK thui chưa biết kết quả ra sao nhưng đã cảm thấy rất thích thú với phong thái, tác phong làm việc của các anh chị VIETCAPITAL Banker rùi

Phải nói là tuyệt ... thân thiện, vui vẻ, luôn mỉm cười, và đặc biệt là rất trẻ nhưng quá tài ... hy vọng mình sẽ có cơ hội đc góp mặt vào đội ngũ tài năng này :D

các bạn cứ apply qua email đi, mình thấy cơ hội mà ngân hàng dành cho các bạn sv mới ra trường và có kinh nghiệm gần như là như nhau nên ko có gì fải đắn đo đâu ... :) cứ mạnh dạn thể hiện bản thân mình thui :)
cuteboy mới ra trường hay đã đi làm đâu chưa?thấy NH này tuyển yêu cầu kinh nghiệm ko à mà.thấy yêu cầu liền mấy năm kinh nghiệm nên ko dám nộp.Bạn nộp mail hay trực tiếp vậy?

cuteboy mới ra trường hay đã đi làm đâu chưa?thấy NH này tuyển yêu cầu kinh nghiệm ko à mà.thấy yêu cầu liền mấy năm kinh nghiệm nên ko dám nộp.Bạn nộp mail hay trực tiếp vậy?

Mình mới ra trường thôi bạn, chỉ có kinh nghiệm làm nhân viên kinh doanh (part time) tại 1 công ty sản xuất TM văn phòng phẩm trong thời gian 6 tháng thôi bạn

Tuy ngân hàng mình đòi hỏi kinh nghiệm như vậy nhưng bạn cứ mạnh dạn nộp đi như anh dungthumon có chia sẻ đó bạn đừng thấy yêu cầu kinh nghiệm mà ko nộp bạn ... như mình đây cũng tưởng không có kn thì sẽ ko đc kêu rùi nhưng ko ngờ là các anh chị lại gọi điện báo mình phỏng vấn ... cứ nộp đi hen bạn, đừng bỏ qua bất cứ cơ hội nào. Mình nộp phiếu thông tin ứng viên qua mail và online trên trang web áh bạn. Chúc bạn nhiều may mắn !!!

Back
Bên trên