VIB VIB tuyển dụng nhiều vị trí trên toàn quốc

Mình cũng mới đk gọi hum wa ở Quảng Ninh , mà nọp cv từ đời nào rồi ý ng ta hoi mình còn chẳng nhớ là mình đã nộp ^^

Có t vừa được gọi chiều nay :D có phải là qua vòng phỏng vấn này xong rồi mình mới tham gia vòng thi test hả c? :)
b ơi ban ở đâu đây? đay là pv sơ tuyển luôn chứ ko phải thi viết hả b?hum qua đang đi alfm nên cunxgko hỏi lại đc nhìu hix gọi lại thấy là số tự động

b ơi ban ở đâu đây? đay là pv sơ tuyển luôn chứ ko phải thi viết hả b?hum qua đang đi alfm nên cunxgko hỏi lại đc nhìu hix gọi lại thấy là số tự động
Mình được gọi bên Hà Nội bạn ạ, mà lúc đấy cũng quên mất không hỏi là pv xong có thi viết nữa không hay là chỉ pv thôi hic hic. Thời gian chỗ bạn pv là bao gìơ vậy? :D

Mình được gọi bên Hà Nội bạn ạ, mà lúc đấy cũng quên mất không hỏi là pv xong có thi viết nữa không hay là chỉ pv thôi hic hic. Thời gian chỗ bạn pv là bao gìơ vậy? :D
t sang ngày mai lun b ah, t nộp cv hôi tháng 2 ấy.^^.nghe thấy bảo pv nên thấy hơi ngờ ngợ vì bình thường là thi viết trước. bạn thì bjo?

t sang ngày mai lun b ah, t nộp cv hôi tháng 2 ấy.^^.nghe thấy bảo pv nên thấy hơi ngờ ngợ vì bình thường là thi viết trước. bạn thì bjo?
C nộp từ tận lúc đấy cơ á? T thì lại mới nộp hôm 27/06, đc gọi đi pv cũng hơi bất ngờ vì thấy nhanh mà lại k có test gì cả. Chiều mai t pv c ạ. Hơi bị run một tẹo vì thời gian gấp quá nên muốn lên đây tìm đồng bọn

C nộp từ tận lúc đấy cơ á? T thì lại mới nộp hôm 27/06, đc gọi đi pv cũng hơi bất ngờ vì thấy nhanh mà lại k có test gì cả. Chiều mai t pv c ạ. Hơi bị run một tẹo vì thời gian gấp quá nên muốn lên đây tìm đồng bọn
Uk thế nên t chẳng nhớ là mình đã nộp tự dưng thấy ng ta hỏi thì mình cũng uk vì mình cũng hay nộp CV mới đầu còn nghe nhầm là BIDV ấy he he. ui t cũng chẳng bít j gọi thì cứ đi thui he he

bạn nạp vị trí gì thế, đã hết hạn chưa mf đc gọi phỏng vấn rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back