VIB tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội 05/2012

Mình nộp onl sau đó có nhận được 1 trả lời tự động. Nhưng tới h vẫn chưa nhận được thông tin gì. hix

Sáng nay mình vừa test bên VIB ở chỗ Parkson xong. Ko biết pv vòng sau or sau này đi làm thế nào chứ pv vòng 1 và lúc test thì chỉ có một anh (hình như anh Phong thì phải), nhìn chung anh này thoải mái lắm.
Tulipden87, anh test luôn ngay sau khi pv vòng 1 ạ? Đề như thế nào vậy anh ơi?

Tulipden87, anh test luôn ngay sau khi pv vòng 1 ạ? Đề như thế nào vậy anh ơi?
uh, chiều hôm trc pv vòng 1 đến sáng hôm sau thi luôn, trở tay ko kịp. Đề IQ bằng Tiếng Anh làm trong 15'(ko khó lắm), Nghiệp vụ thì có 2 bài tập và khoảng 15 câu trắc nghiệm làm trong 90', tiếng anh thì thi 50 câu TOEIC trong 30' (hơi ít thời gian thì phải).

uh, chiều hôm trc pv vòng 1 đến sáng hôm sau thi luôn, trở tay ko kịp. Đề IQ bằng Tiếng Anh làm trong 15'(ko khó lắm), Nghiệp vụ thì có 2 bài tập và khoảng 15 câu trắc nghiệm làm trong 90', tiếng anh thì thi 50 câu TOEIC trong 30' (hơi ít thời gian thì phải).
IQ tất cả là bao nhiêu câu vậy? nghiệp vụ có khó lắm k ạ? Em cũng sắp thi rồi, run quá :(

Tuần trước mình gọi điện hỏi phòng nhân sự VIB, thấy a ý bảo tuần này sẽ thông bao những ai dc đi pv (GDV). H vẫn chưa thấy ji cả, sốt ruột quá! Bạn nào được gọi thì lên tiếng nhé.

Tối qua mình mới gửi qua mail, ko thấy mail reply auto, không biết có sao không mọi người, tại 1 lần mình nộp trực tuyến thì ko đc gọi, bé bạn mình nộp mail thì đc gọi nên rút kinh nghiệm :-s

Ban mik cung trung tuyen VIB, thay no bao nop truc tiep ban ah. Cung ko bit the nao dau. Ban hoc truong nao?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên