VIB VIB tuyển dụng nhiều vị trí Cộng tác viên tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành trên cả nước

cocghe266

Administrator
Click vào link bên dưới để xem trực tiếp trên website của nhà tuyển dụng:
Hồ sơ ứng tuyển gồm: Mẫu đơn ứng cử theo mẫu của VIB (tải tại đây)

Địa chỉ nhận hồ sơ: Ban Nhân sự Ngân hàng Quốc tế VIB, email: tuyendung@vib.com.vn

Hồ sơ gửi về xin ghi rõ vị trí ứng tuyển, ví dụ: "Hồ sơ ứng tuyển Cộng Tác Viên GDTD Hà Nội"

Lưu ý: Vị trí chỉ tuyển dụng tại một địa phương không cần ghi địa điểm ở cuối tên hồ sơ (tên file đính kèm & tiêu đề email)

Hoặc chọn Nộp đơn trực tuyến bằng cách click vào nút "Nộp đơn trực tuyến" tại mỗi tin tuyển dụng tương ứng.

VIB

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Giao diện soạn thảo khi post bài thiếu chức năng thêm bớt/chỉnh sửa table nên kết quả sau khi post nhìn thế kia, các bạn chịu khó xem theo thứ tự:

"STT

Vị trí tuyển dụng (click vào tên vị trí để xem chi tiết)

Địa điểm

Hạn chót nộp hồ sơ"

nhé:-<:-<

Ừ, đúng đấy, không ghi rõ quyền lợi như thế thì lấy lí do gì mà người ta đang làm có kinh nghiệm 1-2 năm ở NH khác rồi lại bỏ để làm CTV cho VIB nhỉ :-s

bạn mình cũng làm CTV cho VIB, kí hợp đồng 4 tháng 1 lần, ko có BH, nói chung là quyền lợi ko có mấy. Thế mà đòi kinh nghiệm 1, 2 năm?

Ừ, đúng đấy, không ghi rõ quyền lợi như thế thì lấy lí do gì mà người ta đang làm có kinh nghiệm 1-2 năm ở NH khác rồi lại bỏ để làm CTV cho VIB nhỉ :-s
bạn mình cũng làm CTV cho VIB, kí hợp đồng 4 tháng 1 lần, ko có BH, nói chung là quyền lợi ko có mấy. Thế mà đòi kinh nghiệm 1, 2 năm?
Chắc là chỉ dành cho những người nào có kinh nghiệm 1,2 năm mà đang thất nghiệp, muốn kiếm việc làm tạm thời hoặc đang làm việc đâu đó mà muốn làm thêm thôi. Chứ đâu ai điên mà bỏ công việc chính thức để làm CTV. Cơ mà CTV thôi mà đòi kinh nghiệm 1,2 năm quả là ớn ăn thiệt :-s

Chả thấy ghi hình thức làm việc toàn thời gian hay bán thời gian j cả: Cơ mà CTV lại đòi kn 1 năm thì bựa quá nhĩ @@. Bác nào có bit cái này nói sơ dùm a e tham khảo tí :v

đã nộp đơn trực tuyến cái này qua website ngân hàng rồi, sau đó nhận được mail như đây phải không mọi người?
"VietNam International Bank
To Me
Today at 9:01 AM
Re: Đơn xin ứng tuyển"
ai biết thông tin trả lời giùm mình với! cảm ơn rất nhiều
P/s: lương cộng tác viên giao dịch tín dụng bao nhiêu thế?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,543
Thành viên mới nhất
Trương Thế Luân
Back
Bên trên