Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Cái này chắc mình ko giúp đc rồi, vì mình cũng là dân đen đi thi, có hỏi cũng ko biết hỏi ai :(
Chắc có hỏi phòng Hành chánh là đc. Người ta biết thì trả lời, còn ko thì thui chứ sao. nói chung thì mình ko hiểu sao tin học và pháp chế tạch hết trong khi chỉ tiêu mỗi cái có một

Thấy mấy bạn đậu rồi sướng ghê! mình thì rớt cái oạch rồi ^^, chúc mừng tất cả các bạn đậu nhé :) . Còn mình lại tiếp tục chiến đấu tìm việc thôi.hi

Chỉnh sửa lần cuối:
Chắc có hỏi phòng Hành chánh là đc. Người ta biết thì trả lời, còn ko thì thui chứ sao. nói chung thì mình ko hiểu sao tin học và pháp chế tạch hết trong khi chỉ tiêu mỗi cái có một
Ok bạn, nếu đc mình sẽ hỏi giúp. Giờ vẫn còn đang hoang mang vì ko biết khi nào nhận việc, hỏi CN thì bảo chưa có kế hoạch :(

Thân chào các bạn trong Topic!
Mình chân thành cảm ơn các bạn đã tạo lập và góp ý để topic đi đến những ngày tháng này.
Chúc mừng những bạn đã đổ vào Agri như mình, mình đỗ tại chi nhánh Quảng Nam
Về công việc sau này thì mình nghĩ như thế này, với mình một trường hợp thực sự là thi vào bằng chính năng lực của mình, không có một tí quan liêu hay đi trước đi sau ở đây.
Mình đã làm ở Ngân hàng TM được hai năm, công việc ổn và cũng ít áp lực.
Nhưng từ khi mình có ý đính sẽ thi và nếu may mắn trúng tuyển thì mình sẽ quyết tâm cống hiến cho nơi làm mới.
Mặc dù ở đây, mình nge mọi sự quan liêu, bao cấp, về sự trì trệ không giống ở môi trường mà mình đang làm. Có thể mình cũng sẽ phải đi xa nữa, đi làm ở một huyện miền núi xa xôi nào đó, nhưng mà mình nghỉ, tuổi còn trẻ, có nhiều thử thách như vậy, sau này mình vẫn còn giữ được quan điểm và cống hiến nhiều hơn cho công việc không phải là quá tự hào sao?
Mình chưa nge thông tin nào thêm từ Chi nhánh mình, nhưng từ giờ mình đã chuẩn bị tư tưởng rồi, các bạn cũng phải cố lên chứ!
giấy gọi của bạn bao giờ lên CN thế

Băn khoăn quá. Mình đậu rồi mà chưa thấy gọi. Không bik giờ nên xin nghỉ chỗ cũ ko nhỉ? Có bạn nào bị phân công đi vùng sâu vùng xa ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên