Review về CV QHKH Cá Nhân (RM) tại MSB - MariTime củ

Các Bác ạ. mình vừa nhận được thư từ bên MSB làm việc với vị trí như trên, các bác cho mình xin một ít Review với.
Mình có tìm hiểu thì được biết tình hình hoạt động của đơn vị còn nhiều cập rập, chắc là phần nào cũng ảnh hướng đến phúc lợi lương thưởng.
trước mình làm MB, mình khá là thích ở đây tuy nhiên vì một vài lý do nên mình đi tìm nơi khác. thích ACB và Techcom lắm, mà ACB chê mình già dốt (30t - bằng Cao Đẳng) ; Techcom thì chê mình nhảy việc nhiều, xuốt 10 năm làm có 3 chổ thôi mà, do Cty củ giải thể các kiểu chứ bộ.
Các bác cho mình ý kiến với nhé, hoặc gợi ý lựa chọn mới.

MSB mình ko làm bên đó nên ko biết phải nói sao.
Còn như bạn đã nói là tầm tuổi 30 thì nhiều điểm tuyển đã hạn chế tuổi rồi. Nên việc hồ sơ bị loại là vấn đề ko có gì lạ.
Mình nghĩ hiện tại bạn nên suy nghĩ về một điểm làm lâu bền để làm lâu dài. Với kình nghiệm làm nghề lâu thì chắc thi tuyển bây giờ đơn giản hơn.

MSB mình ko làm bên đó nên ko biết phải nói sao.
Còn như bạn đã nói là tầm tuổi 30 thì nhiều điểm tuyển đã hạn chế tuổi rồi. Nên việc hồ sơ bị loại là vấn đề ko có gì lạ.
Mình nghĩ hiện tại bạn nên suy nghĩ về một điểm làm lâu bền để làm lâu dài. Với kình nghiệm làm nghề lâu thì chắc thi tuyển bây giờ đơn giản hơn.
Cảm ơn bạn nhiều lắm. thật ra mình nghĩ mình khá chung thuỷ đấy. mình cũng ko muốn bay tới bay lui đâu, chẳng là chuyện ko mong muốn nên mới rời đi khỏi chổ củ. hừ....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên