[Tuyển trực tiếp] Chuyên viên Quản lý chứng từ - làm việc ở Ngân hàng lớn tại Hà Nội

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
A ơi, trường hợp em là sinh viên năm cuối, tháng 10 mới nhận được bằng, giờ em chỉ làm được công việc bán thời gian, liệu em có đủ tiêu chuẩn để dự tuyển vị trí này không ạ?

A ơi. Em đã gửi hồ sơ mấy hôm nay rồi mà ko thấy ai liên lạc lại thế là e rớt hả a. Hic
E đã tốt nghiệp ĐH KTQD loại khá a ah. Em cũng ghi trong CV là xem thông tin tuyển dụng trên trang diễn đàn ub.com.vn a ah.

A ơi, trường hợp em là sinh viên năm cuối, tháng 10 mới nhận được bằng, giờ em chỉ làm được công việc bán thời gian, liệu em có đủ tiêu chuẩn để dự tuyển vị trí này không ạ?
Vẫn có thể dự tuyển em ạ, nếu em thể hiện tốt em vẫn có thể được nhận.
A ơi. Em đã gửi hồ sơ mấy hôm nay rồi mà ko thấy ai liên lạc lại thế là e rớt hả a. Hic
E đã tốt nghiệp ĐH KTQD loại khá a ah. Em cũng ghi trong CV là xem thông tin tuyển dụng trên trang diễn đàn ub.com.vn a ah.
Các trường hợp liên lạc có thể do hồ sơ chưa rõ ràng, cần bổ sung hồ sơ bản cứng. Em cứ yên tâm chờ đợi nhé.
P/s: Đến bài thắc mắc này em mới có 1 bài viết ở UB, cố gắng cống hiến thêm chút nữa em nhé :)

Anh ơi, giờ em mới biết thông tin tuyển dụng, liệu em còn cơ hội nộp hồ sơ cho vị trí này không ạ?

Anh ơi, giờ em mới biết thông tin tuyển dụng, liệu em còn cơ hội nộp hồ sơ cho vị trí này không ạ?
Hiện tại vị trí này đã close, em chịu khó theo dõi trên UB, các vị trí như thế này sẽ được tuyển thường xuyên.
anh ơi, em nộp hồ sơ vào ngày 30/4 rùi ạ, liệu có muộn ko ạ
Em chú ý, lần sau nhà tuyển dụng thông báo hạn nộp vào 1 ngày nghỉ, thì em nên nộp vào ngày làm việc trước đó, trường hợp của em anh e không kịp. Em chịu khó theo dõi các thông tin tiếp theo nhé!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon