Tuyển dụng công chức, viên chức Hải quan 2013

Chào các bạn!
Tình hình năm 2013 mình đang muốn thi tuyển công chức Hải quan, nhưng chưa có thông tin gì liên quan cả. Năm 2013 Tổng cục Thuế, và một số ngành khác đã có thông tin thi tuyển công chức nên mình hơi sốt ruột. Có bác nào đang công tác trong ngành cũng như có người quen làm trong ngành Hải quan thông tin cho tớ cũng như các bạn đang quan tâm với nhé.
Cám ơn các bạn nhiều!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình cũng đang quan tâm vụ này đây. Tổng cục HQ hình như tầm tháng 9 mới tuyển hay sao ấy :-s. Tổng cục thuế năm nay chỉ tuyển ở mấy khu xa xôi hẻo lánh :(

Không biết bạn muốn hỏi tổng cục hải quan hay cục hải quan nào?
Nếu bạn quan tâm tới cục hải quan Thanh Hoá (gồm các chi cục: Thanh Hoá, Ninh Bình, Hà Nam, Nam Định) thì năm 2013 không có chỉ tiêu tuyển dụng nhé.

mình cũng đang quan tâm vụ này đây. Tổng cục HQ hình như tầm tháng 9 mới tuyển hay sao ấy :-s. Tổng cục thuế năm nay chỉ tuyển ở mấy khu xa xôi hẻo lánh :(
Đây là thông tin ở đâu vậy bạn

- - - Updated - - -

Không biết bạn muốn hỏi tổng cục hải quan hay cục hải quan nào?
Nếu bạn quan tâm tới cục hải quan Thanh Hoá (gồm các chi cục: Thanh Hoá, Ninh Bình, Hà Nam, Nam Định) thì năm 2013 không có chỉ tiêu tuyển dụng nhé.
Mình muốn hỏi ở Cục hải Quan Hà Nội, bạn có thông tin gì về nó không

thường thì mấy cơ quan đó 2 năm mới tổ chức thi toàn hệ thống 1 lần
2012 đã thi HQ với thuế rui :(
khả năng năm nay HQ cũng chỉ xét tuyển ở 1 số vùng sâu vùng xa như thuế thui :-ss
đành chờ 2014 . hix

Theo thông tin của tớ thì có thể năm nay vẫn có. Đang hy vọng bạn ạ
thường thì mấy cơ quan đó 2 năm mới tổ chức thi toàn hệ thống 1 lần
2012 đã thi HQ với thuế rui :(
khả năng năm nay HQ cũng chỉ xét tuyển ở 1 số vùng sâu vùng xa như thuế thui :-ss
đành chờ 2014 . hix

Tình hình năm nay chỉ có anh em quen biết thôi. Năm nay không có đợt tuyển. Các thánh cùng chờ năm sau vậy.

Có ai biết thông tin gì về tuyển dụng công chức hải quan 2013 gì chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,572
Số bình luận
528,075
Tổng số thành viên
351,113
Thành viên mới nhất
Dorie
Back
Bên trên