Tự đứng lên bằng đôi chân của mình!

vietvuongnh5

Thành viên tích cực
Tôi nhất định phải tự đứng lên bằng đôi chân của mình, không dựa dẫm vào ai cả. Tôi nhất định tu luyện bản thân thành tài để góp sức xây dựng đất nước, quê hương, báo hiếu tổ tiên, cha mẹ. Trước tiên phải không ngừng hoàn thiện nhân cách, song song với quá trình trau dồi nhân cách tôi phải ngày một xuất sắc hơn trong lĩnh vực chuyên môn của mình. Chắc chắn tôi sẽ thành công. Tôi có niềm tin sắt đá vào bản thân mình. Tôi tin một ngày không xa tôi sẽ thành danh. Hãy ủng hộ để tôi có thêm quyết tâm, ý chí, niềm tin vào bản thân mình. Xin chân thành cảm ơn những ai đã ủng hộ. Tôi vô cùng biết ơn và chúc các bạn luôn gặp may mắn, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống. :)

Đọc xong hơi có cảm giác bạn đang hoang mang. Nhưng dù sao cũng chúc bạn đạt được những điều nói ở trên.

1nam,2 nam....or 5 nam thậm trí 10 năm.Bạn là người có ý trí nhưng hãy dừng lại một chút để suy nghĩ khả năng của mình đạt được mức nào để mà đưa ra chiến lược phù hợp với mình.Nếu bạn có sự trợ giúp từ bên ngoài mình nghĩ bạn nên tận dụng..keke " cờ đến tay ai là người đó phất ".Chúc bạn thành công.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên