Trustbank!...gấp gấp!!!

dạ h thì vỡ mộng trustbank rồi cả nhà ạ... a/chị có thể tư vấn cho e về đề tài Tín Dụng đó được không?.. em đang trong quá trình tìm đề tài ,,,,,,,,híc

Em thực tập ở NH nào thì lên website tìm hiểu xem NH đó có những sp nào rồi mình khai thác thôi.

a chị cho e hỏi, trustbank thế mạnh là về lĩnh vực gì vậy? em chọn đề tài để làm BCTT về Trustbank..... mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người... mai em nộp rồi

Em nên lựa chọn kỷ đề tài mà em tính làm.
Sau đó em nghiên cứu và phải hiểu 5/10 phần mà cái đề tài em đang muốn làm.
Để có như vậy, em phải coi các bài trước của các Sinh viên khóa trước làm, sau đó mình tóm gọn lại những ý của riêng mình, lên 1 khung sườn sơ khởi.

Chỉ có như vậy, em mới hiểu em đang làm gì và cần gì.

Còn TRUSTBank thì thiên về lĩnh vực cho vay nông nghiệp nông thôn do từ ngân hàng nông thôn lên đô thị từ năm 2008.

Em không làm ngân hàng này hay qua ngân hàng kia, các đề tài đều na ná nhau cả. Nếu em muốn "cao siêu" thì em phải am hiểu nó và phân tích cực kỳ chuyên sâu, cái đó thì rất khó. Do đó, hãy chọn giải pháp an toàn trước, khi làm an toàn mà thấy mình quá tuyệt vời thì em hãy chuyển qua những đề tài khó.

Có gì thì em cứ hỏi tiếp, chúc em thành công!

chủ thớt đang thực tập ở đâu của chi nhánh trustbank thế. t cũng đang làm về ngân hàng đó nè :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên