Topic tổng hợp câu hỏi, kinh nghiệm phỏng vấn Vietinbank Tháng 8/2012

Mặc dù có một số box đã lập ra, nhưng vì chủ đề không rõ ràng hoặc số page quá nhiều gây khó khăn cho các bạn lúc tìm hiểu nên mình mạo muội lập ra box này. Hi vọng đây sẽ là nơi các bạn đã và sẽ trải qua vòng PV sắp tới của vietin chia sẻ và học hỏi kinh nghiệm để chinh phục vòng PV.
P/s: Các bạn phỏng vấn đợt trước ở Tây Nam Bộ có thể chia sẻ chút ít kinh nghiệm của vòng này không.:D
Updated: Như vậy là vòng PV cam go đã xong. Ubers đã cùng nhau trải qua một trận chiến cam go, nhưng trên hết tinh thần chia sẻ tương trợ đáng được nêu cao. Chúc Ubers sẽ đạt được những gì mình mong muốn.

1. Vì tình trạng spam bài quá nhiều, nên để giúp các bạn sau này muốn tìm kiếm kinh nghiệm vòng PV mình đã tổng hợp hầu hết các kinh nghiệm PV vị trí QHKH trong tất cả các page của topic này. Vì khá nhiều nên mình không thể trình bày lại được, chỉ những câu hỏi mình tô đậm lên. Hi vọng sẽ giúp được các bạn trong những kỳ PV khác của Vietinbank. http://www.mediafire.com/view/?kk1m1j35uc26f9x.
2. Ngoài ra, rất cảm ơn các bạn đã thanks mình từ lúc lập topic. Mặc dù hơi tiếc là lúc lên 60 thanks mới được áp dụng chế độ cộng tín dụng :D.
3. Diễn đàn mình có nút thanks đó nha :D. Hi vọng văn hóa thanks sẽ ngày càng phát triển trong diễn đàn để tạo động lực cho các bạn cùng chia
sẻ.

[Updated 2]: Mấy hôm rảnh rỗi nên mình tổng hợp lại câu hỏi PV vị trí Giao dịch viên trong topic này. Mấy bạn bên BIDV cũng sắp vào cuộc, hi vọng tiếp sức được 1 ít cho các bạn.http://www.mediafire.com/view/?o77pfc242oo16io

Đính kèm

• Cau hoi PV VietinBank T8-2012 (TD+KT).rar
    63.7 KB · Xem: 4,043
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
kaka năng nổ chém gió trong các topic nhất đó nhỉ ;;) ;;)
cùng với sự trợ giúp của mềnh và nam bọc :)) =)) *mềnh chưa có cơ hội tám với nam bọc được ;))* :D
cơ mà sao mềnh thấy kaka bị nhầm nhọt giới tính suốt :)) , có khi xem xét kĩ lại vấn đề này quá
p/s : mí nay trời nóng quá, hum nào ra đảo kaka ở chơi bữa nhé :)) :))
ờ, cái vấn đề giới tính này nhạy cảm quá a, ai cũng nhầm nhọt cả, chắc tại cái nick =)) =))
tám vs nam bọc đi, xong là cái topic này loạn nên vs 3 đya mình =)) =))
bạn ad cocghe là sợ mình vs nam bọc lun mà =)) =)) cặp đôi xì pam :)) :))
ra đảo chơi lun đi, ngoài này mát mẻ, có thể ăn trái cây tẩm bổ nữa ;) ;) khi nào gần có kq, mình đưa thuyền cho thuybank về lại ;)) ;))

:)) Lập 1 cái topic or kiếm chỗ nào đấy apply xong lại vào topic mà spam. Thi thoảng phải đi đổi gió chứ ngồi lỳ ở đây thì còn ai làm ăn gì nữa.
Hình như hôm nay các bạn miền Nam phỏng vấn xong hết rồi nhỉ. Không thấy có quả bom bào được quăng vào đây để các mem nhốn nháo nữa, page tăng cũng từ từ không chóng mặt như hôm có sự kiện CN Huế có người được báo trúng tuyển nữa nhỉ =))=))
Có lẽ hôm nào mà có kết quả. Page sẽ tăng kha khá. Sau đó Topic sẽ được cho vào bảo tàng rồi chuyển sang pic khác =)) Cái này lại dành cho những kỳ thi sau lôi ra mà tham khảo. :))
mấy kỳ sau lôi ra tham khảo, èo ôi, chắc là điên kaka lắm đây, spam kinh dị --> loãng thread :">:">
vài hum nữa là diễn đàn lại nhốn nháo cả lên cho xem
lúc đó mình núp bóng giang hồ mới được.

#:-s#:-s#:-s#
Vẫn quyết tâm đợi.Không được kèo này ta chuyển sang kèo khác.hjhhj

ờ, cái vấn đề giới tính này nhạy cảm quá a, ai cũng nhầm nhọt cả, chắc tại cái nick =)) =))
tám vs nam bọc đi, xong là cái topic này loạn nên vs 3 đya mình =)) =))
bạn ad cocghe là sợ mình vs nam bọc lun mà =)) =)) cặp đôi xì pam :)) :))
ra đảo chơi lun đi, ngoài này mát mẻ, có thể ăn trái cây tẩm bổ nữa ;) ;) khi nào gần có kq, mình đưa thuyền cho thuybank về lại ;)) ;))
nam bọc ơi, kaka rủ ra đảo chơi hóng mát kìa, có đi ko :));;);;) *ăn ở miễn phí, có người đưa đón nhiệt tình nữa*
mình thấy nam bọc với kaka là cặp đôi xì khói thì đúng hơn :)) =)) =)) @_@

nam bọc ơi, kaka rủ ra đảo chơi hóng mát kìa, có đi ko :));;);;) *ăn ở miễn phí, có người đưa đón nhiệt tình nữa*
mình thấy nam bọc với kaka là cặp đôi xì khói thì đúng hơn :)) =)) =)) @_@
xì pam chứ, đâu phải là xì khói đâu nà, may mà thi xong rùi, chứ chưa thi tám kiểu này, chắc là bị khóa nick mất thui =)) =)) ăn ở miễn phí mà, đi thỏa mãi lun, kaka ở đây đợi mọi người ;) ;) e là k ai mún ra đảo đâu ;) ;)

xì pam chứ, đâu phải là xì khói đâu nà, may mà thi xong rùi, chứ chưa thi tám kiểu này, chắc là bị khóa nick mất thui =)) =)) ăn ở miễn phí mà, đi thỏa mãi lun, kaka ở đây đợi mọi người ;) ;) e là k ai mún ra đảo đâu ;) ;)

mô tả đảo hoang kaka ở để mình ra khỏi bị bỡ ngỡ nà :)) :))
p/s : mình là mình thích cặp đôi xì khói hơn cơ =)) =))
ko biết ad có sờ gáy mình ko ta ;)) ;)) ;))

Cho thêm 1 con vịt vào đây nữa thì ôi thôi... Topic sẽ thành Kinh nghiệm đi Super market VietinBank cùng thuybank1 và kaka0604 =))=))
Ngủ thôi. Mai dậy hi vọng có cái gì đó hay hay để xem. Chẳng hạn như các em ko đạt vào CN trong nước có thể lựa chọn sang CN Vietin mới mở ngày hôm qua ở các nước anh em như Lào hay Campu thì hay nhỉ =)) =))

chả có việc gi làm, spam với. mai ngóng kết quả, hình như kết quả có từng chi nhánh, chi nhánh mình có rồi nhưng hỏi thằng bạn làm láng hòa lạc thì bên nó chưa có công văn xuống

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,706
Thành viên mới nhất
Trái cây sấy
Back
Bên trên