TPBank TienPhong Bank tuyển dụng nhiều vị trí trên toàn quốc (tháng 6&7/2013)

Có khi các bạn chưa xong đào tạo thì nó đã thay bố TGĐ khác rôi ạ. Còn đã là chính sách từ trên xuống thì cần nó cho cả chủ tịch HĐQT ra hứa với các bạn chứ TGĐ có nghĩa lý gì ....

nói chung k nên thi vào ngân hàng này... nó bắt đóng tiền đi đào tạo. có 1 k 2 với loại hình này. mình thi hồi xưa và bỏ. nói chung là k thích. mà hơn hết TFB cũng thường thôi :-j

Mình thấy các bạn chê TPB kinh quá. Mình trước cũng làm TPB và hiện đã chuyển sang bank khac, đều là HO cả. Nhưng nói thật là nếu cho mình một điều ước thì mình sẽ ước được tiếp tục làm tại Tienphong :Đ Môi trường ở Tp rất trẻ và mọi ng đối xử với nhau fairplay, rất nhiều cơ hội cho các bạn phát triển ở một ngân hàng size bé như TPB. các bạn ở ngoài nhìn vào và ước ao làm tại các bank lớn vì vì luơng cao, tiếng tăm.. nhưng theo chủ quan của mình, đi làm quan trọng nhất ko phải tiền mà là môi trường và được làm công việc mình yêu thích. TPB mấy năm qua dính khá nhiều phốt nhưng từ khi thay chủ tịch, TGD thì hoạt động đã khác hẳn rồi, bạn mình hiện cũng làm ở đó, sau một năm làm việc tốt luơng tăng hẳn ̀50% nhé. Nói chung la từ nãy h đọc topic về TP mà buồn quá, với mình thì TP lại là ngân hàng tuyệt với nhất đấy :)
P/S: tiết lộ chút xíu mình chính là bạn chụp ảnh trên cái banner tuyển dụng :) nhìn thấy ảnh của mình vẫn được ngân hàng sử dụng ( dù đã bắn sang bank khác ^^) thấy vui ghê

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình thấy các bạn chê TPB kinh quá. Mình trước cũng làm TPB và hiện đã chuyển sang Vietin, đều là HO cả. Nhưng nói thật là nếu cho mình một điều ước thì mình sẽ ước được tiếp tục làm tại Tienphong :Đ Môi trường ở Tp rất trẻ và mọi ng đối xử với nhau fairplay, rất nhiều cơ hội cho các bạn phát triển ở một ngân hàng size bé như TPB. các bạn ở ngoài nhìn vào và ước ao làm Vietin vì luơng cao, bank to, tiếng tăm.. nhưng theo chủ quan của mình, đi làm quan trọng nhất ko phải tiền mà là môi trường và được làm công việc mình yêu thích. TPB mấy năm qua dính khá nhiều phốt nhưng từ khi thay chủ tịch, TGD thì hoạt động đã khác hẳn rồi, bạn mình hiện cũng làm ở đó, sau một năm làm việc tốt luơng tăng hẳn ̀50% nhé. Nói chung la từ nãy h đọc topic về TP mà buồn quá, với mình thì TP lại là ngân hàng tuyệt với nhất đấy :)
P/S: tiết lộ chút xíu mình chính là bạn chụp ảnh trên cái banner tuyển dụng :) nhìn thấy ảnh của mình vẫn được ngân hàng sử dụng ( dù đã bắn sang bank khác ^^) thấy vui ghê

ảnh đẹp ghê !! Mấy người đó xinh ghê ! Mà TienPhong bank có chú trọng chiều cao không bạn ?

Chủ yếu là mọi người phàn nàn về cái khoản đóng phí bạn ah
Chẳng khác nào bôi nhọ chính mình thôi
Còn về vấn đề khác thì mọi người ai chẳng muốn vào làm việc ,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất