Tiếng Anh chuyên ngành dùng trong TTQT

cám ơn bạn nhìu. Mình rất thích nghiệp vụ này và đang "tu" để có thể thi được vào vị trí TTQT trong ngân hàng ^^. Để thời gian nữa mình có đủ trình và time chắc sẽ tìm hiểu sâu hơn và share cho mọi người ít kiến thức mình tìm hiểu được để thay cho nút THANKS đối với những thông tin trên UB mới được ^^

Cảm ơn bạn nhé. Nhưng mình down về rồi mà không đọc được. Không biết có phải Foxit Reader của mình có vấn đề không nữa, một số file thì đọc được, một số lại không :(

Cảm ơn bạn nhé. Nhưng mình down về rồi mà không đọc được. Không biết có phải Foxit Reader của mình có vấn đề không nữa, một số file thì đọc được, một số lại không :(

file này vẫn đọc bình thường. chắc fan mềm đọc pdf của bạn bị lỗi rồi. bạn download bản foxit mới nhất xem.

Link down vẫn bình thường. đối với phần mềm foxit Reader, các bạn down file này về và đổi lại tên tiếng việt thành ko dấu là đọc được.
Up thêm bản Pdf tiếng việt không dấu.

Đính kèm

• Tieng anh chuyen nganh tai chinh ngan hang.rar
    244.4 KB · Xem: 1,368

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,408