Thưởng Tết Dương lịch, Âm lịch 2016

tăng 50% bác ạ! :D
phòng mình 2 năm không tăng 1 nhân sự nào (Có tuyển nhưng lượng người đi tương đương) mà năm nay chỉ tiêu tăng lên gấp rưỡi, thưởng chả thấy đâu mà chỉ thấy tương lai mịt mù, Dư nợ mỗi cán bộ gánh trung bình đã 60-70 tỏi rồi.

TẾT DƯƠNG LỊCH ĐÃ QUÁ BẤT CÔNG GIỮA HO VS CN RỒI
GIỜ NGHE TẾT ÂM NỮA NẢN TOÀN PHẦN LUÔN

ACB thì tùy mỗi nơi thôi, Hội Sở khác, CN/PGD khác. Đánh giá theo BSC mà nên ai nói ra con số của mình chỉ tham khảo thôi .Tùy theo xếp loại mà mỗi người mỗi khác mà

Đi lại cũng mới thấy CV chứ đã thấy có xiền quái đâu :(. Sắp có thưởng theo xếp loại rồi, thấy NS đang hò hét loạn xạ để chi kìa :D
có rồi mà bạn, chi nhánh mình ting ting hôm qua rồi, may đứa bạn ở cn khác còn nhận đc trước nữa, đang hồi hộp đợi cái quyết toán với cv 2 tháng lương :d

có rồi mà bạn, chi nhánh mình ting ting hôm qua rồi, may đứa bạn ở cn khác còn nhận đc trước nữa, đang hồi hộp đợi cái quyết toán với cv 2 tháng lương :d
TSC hqua mới thấy lập DS :))))
k biết qtoan đc bao nhiêu nhề? cái 2 tháng lương hình như là A++ mới đc full hay sao á

có ai làm Sacombank biết năm nay thưởng tết âm thế nào không??? tận giờ này chưa thấy thông tin gì...một năm kinh tế buồn :(:(:(:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên