Thưởng 30/4, 1/5

200k-500k tùy theo thâm niên, đó là mặt bằng chung của các bank top 3. Các banker ngân hàng lớn thì thế nào nhỉ?

em thấy GATO nhất là mấy bác bên MHB ý
nhập vào phát là ăn theo lương của BIDV luôn

Đừng có mà ăn dưa bở. Làm gì có chuyện ngồi không ăn bát vàng thế. Đánh giá lại hết đấy ạ. Chỉ đảm bảo lương ko thấp hơn đơn vị cũ thôi, có ai nói là đảm bảo là bằng cán bộ BIDV đâu.

Đừng có mà ăn dưa bở. Làm gì có chuyện ngồi không ăn bát vàng thế. Đánh giá lại hết đấy ạ. Chỉ đảm bảo lương ko thấp hơn đơn vị cũ thôi, có ai nói là đảm bảo là bằng cán bộ BIDV đâu.
:)) thế mà em thấy cán bộ BIDV kêu gào quá trời
thế là fair rồi :))

:)) thế mà em thấy cán bộ BIDV kêu gào quá trời
thế là fair rồi :))

Gào thì vẫn phải gào chứ =)))) Dù gì thì họ vẫn sẽ được đánh giá theo tiêu chuẩn lương của BIDV, nhưng các chi nhánh của MHB thì chỉ ngang ngửa PGD bên BIDV thôi (sợ còn chưa bằng), nên cấp bậc lương của họ sẽ thấp hơn. Thế thôi.

Công văn đc 0.5 tháng lương, nhưng ko biết là lương gì, + với quyết toán chắc cũng đủ tiền chơi lễ.

em thấy GATO nhất là mấy bác bên MHB ý
nhập vào phát là ăn theo lương của BIDV luôn
Em lại thấy gato với mấy bác Phở Gà hơn, uỳnh cái vào Vietin, chắc chế độ đãi ngộ cũng sẽ nâng lên hẳn :D
Anh ơi, thía là 30/4 này đói kém rồi, lấy gì đi chơi bây giờ ạ? Phòng ốc vé vủng đã đặt hết rùi, giờ sao ở nhà ngủ được nữa :(

(bật mí) BIDV HO: Trung bình trong tháng 4 này trung bình mỗi cán bộ sẽ được nhận thưởng tổng khoảng hơn 4 tháng lương (thực lĩnh) nhé! :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back
Bên trên