Thực trạng hoạt động thanh toán QT tại Việt Nam

apuka_207

Thành viên mới
Mình đang làm 1 tiểu luận về thực trạng hoạt động thanh toán QT tại Việt Nam nhưng hiện tại mình ko tìm thấy tài liệu gì cho bài viết. Ai giúp mình với đc ko???

Bạn ơi tài liệu về thực trạng thanh toán quốc tế ở một số NHTM cụ thể được không? Mình thấy đó cũng là một nguồn tài liệu để bạn tham khảo, ít nhất là ở chương Tổng Quan và chương Kiến nghị và Giải pháp. Nếu bạn cần thì reply mình sẽ send cho:D

mình cũng đang làm đề tài này mà chưa tìm được tài liệu để làm, bạn có thể send cho mình với được k ? thanks bạn nha
hihi

Bạn share cho mình tham khảo với nhé. Nếu bạn có cả tài liệu ví dụ như thực trang thanh toán L/C tại VN hay các hình thức thanh toán khác thì share cho mình luôn nhé, tại mình gần nộp bài mà ko tìm thấy số liệu gì cả. Cảm ơn bạn nhiều nhé. :)

Bạn share cho mình tham khảo với nhé. Nếu bạn có cả tài liệu ví dụ như thực trang thanh toán L/C tại VN hay các hình thức thanh toán khác thì share cho mình luôn nhé, tại mình gần nộp bài mà ko tìm thấy số liệu gì cả. Cảm ơn bạn nhiều nhé. :)
Bạn ơi mình post link rồi mà, bạn xem bên trên nhé, cũng trong topic này:)

Cảm ơn bạn nhiều nhé, tài liệu rất hay phù hợp với báo cáo mình đang làm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back