Thực tập sinh tiềm năng Vietin Bank 2015!

Mấy bữa nay mình bận quá nên k trả lời bạn được... sorry bạn nha
Mình phỏng vấn vào sáng 16/1 ở Hồ Chí Minh, và dc thông báo đậu vòng 1 để phỏng vấn vòng 2 tiếp... vòng 2 phỏng vấn cá nhân kiến thức về kinh tế, tài chính ngân hàng, hổng biết Vietin hỏi gì nữa!
chúc mừng bạn nha, tớ đã "dừng cuộc chơi", chúc bạn sẽ tiến sâu nữa và thành công. HN chỗ t có vẻ "hắc ám" ^^

T cũng nhận đc mail cảm ơn r :'( có 1 sự buồn ko hề nhẹ :'(
buồn 1 chút rồi lại tiếp tục chinh phục bank thôi :)))
thực ra thì t ko buồn mặc dù đã thể hiện khá tốt. nhưng muốn đầu quân cho vietin hay nhưng bank tầm này thì phải biết chấp nhận
hôm trước pv ở vietin xong mà có bạn cùng nhóm t bảo trượt là đi về nhà lấy chồng :)))

hic hỏi bên kia ùi mà hỏi thêm bên đây nếu có spam mod thông cảm cho mình nhen.

Cho mình hỏi có bạn nào TP.HCM pv cá nhân ngày 23/1 b nào biết kết quả chưa, nay 30 ùi mà chưa thấy mail mọt gì hết, ít nhất rớt cũng có cái mail để biết đường xin típ :(, b nào có kq ùi cho mình biết với để lo tìm chỗ khác, hazz sắp Tết mà vẫn lông bông. Cảm ơn nhìu nhìu nha .

hic hỏi bên kia ùi mà hỏi thêm bên đây nếu có spam mod thông cảm cho mình nhen.

Cho mình hỏi có bạn nào TP.HCM pv cá nhân ngày 23/1 b nào biết kết quả chưa, nay 30 ùi mà chưa thấy mail mọt gì hết, ít nhất rớt cũng có cái mail để biết đường xin típ :(, b nào có kq ùi cho mình biết với để lo tìm chỗ khác, hazz sắp Tết mà vẫn lông bông. Cảm ơn nhìu nhìu nha .
tui cũng phỏng vấn bữa 23, tới nay cũng chưa có mail thông báo, chừng nào có thông báo gì mình cho nhau biết nha!! cảm ơn các bạn..

Hôm nay có bạn nào ở TP.HCM nhận dc thông tin gì ko, hazz, sao nghe nói rớt có Thư cảm ơn mà ko thấy gì hết, bạn nào có thông tin gì chia sẻ nhé. cảm ơn mấy bạn nhìu nhìu

Bạn dk chi nhánh nào thế, hic, mình thông báo rớt cũng ko đậu cũng ko có, chả biết sao nữa

mình đăng kí chi nhánh ở Cần Thơ bạn ơi, đợi đi bạn chứ tùy chi nhánh thông báo cho mình biết kết quả

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,445
Thành viên mới nhất
Orionn
Back
Bên trên