Thi viết NH Techcombank ngày 7/8

Các bạn ơi cho mình hỏi vào ngày mùng 7/8 ngân hàng Techcombank tổ chức thi tuyển dụng đợt 3, thi viết bao gồm thi những gì vậy? Mình thấy các bạn thi những năm trước nói test IQ, nghiệp vụ, tiếng anh sau đó phỏng vấn. Có phải vậy không? Cảm ơn các bạn.

Mình cũng có lịch test ngày mùng 7. Mình nghĩ thi test Nghiệp vụ, IQ và Tiếng Anh, nếu có Phỏng vấn thì chỉ Phỏng vấn sơ tuyển thôi.

t nhận được tin nhắn thi vào 9h ngày 8/8. Mà đang phân vân có nên đi từ Nghệ An ra thi nữa k đây.

t nhận được tin nhắn thi vào 9h ngày 8/8. Mà đang phân vân có nên đi từ Nghệ An ra thi nữa k đây.
giống mình quá, ở xa đang phân vân ko biết nên đi ko vì nhỡ họ lại phân về HN hoặc 1 tỉnh nào đó ko phải ở chỗ mình thì chết, giờ còn mắc giờ đi làm nữa.
mình 4h30 chiều mai đây :((

giống mình quá, ở xa đang phân vân ko biết nên đi ko vì nhỡ họ lại phân về HN hoặc 1 tỉnh nào đó ko phải ở chỗ mình thì chết, giờ còn mắc giờ đi làm nữa.
mình 4h30 chiều mai đây :((
lúc mình nộp CV đã có ghi địa điểm làm việc rồi mà. Mình ngại đi xa mà làm k được như ý thì lại tiếc thôi :v

Mình nghĩ là pv tập trung thôi chứ mình nộp cv chi nhánh nào thì nếu trúng sẽ về cnhanh đó :))). Mình cg đang phân vân có nên từ Qninh lên Hnoi ko, ko đi thì tiếc. Đi thì... Run :)))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,484
Thành viên mới nhất
Steely Dan Merc
Back
Bên trên