Thi tuyển vị trí giao dịch viên - chi nhánh Hải Phòng ngân hàng LienVietPostBank

Hôm nay mình nhận được tin nhắn xem lịch phỏng vấn sơ loại GDV - Hải Phòng trên trang web của LPB. Nhưng mình vào xem thì ko thấy có lịch thi tuyển đâu cả. Có bạn nào biết xem cái danh sách này ở đâu ko, chỉ giúp mình với. Tiện đây cho mh hỏi hình thức thi vị trí này của NH này như thế nào vậy mọi ng. Mọi người có kinh nghiệm gì không, chia sẻ cho mình với. Tks mọi người nhiều !

Re: Thi tuyển vị trí giao dịch viên - chi nhánh Hải Phòng ngân hàng Lien Viet postbank

Mình vừa tìm được thông báo rồi, nhưng mình xem trong danh sách lại không có tên của mình. Hic. Như vậy là sao nhỉ. Trong khi đó lại có một bạn được ghi tên 2 lần trùng nhau. Hix, không biết như vậy là mình có tên trong danh sách thi tuyển ko nhỉ.

Re: Thi tuyển vị trí giao dịch viên - chi nhánh Hải Phòng ngân hàng Lien Viet postbank

Mình vừa tìm được thông báo rồi, nhưng mình xem trong danh sách lại không có tên của mình. Hic. Như vậy là sao nhỉ. Trong khi đó lại có một bạn được ghi tên 2 lần trùng nhau. Hix, không biết như vậy là mình có tên trong danh sách thi tuyển ko nhỉ.
Trên ấy họ cũng ghi rõ là có tên mới được tham gia phỏng vấn mà c,chắc không được rồi, cố đợt sau c ah. T cũng vào xem cho biết thôi vì thấy tin nhắn đến

Tớ cũng nhận đc tin nhắn nhưg k có tên trong danh sách !!

Bạn cũng giống mình nhận được tin nhắn nhưng ko có tên trong danh sách hả? Hi, uhm cố gắng đợt sau vậy.

gọi điện hỏi thử ban tuyển dụng hay chỗ bạn đã đk thi tuyển xem sao, cho nó chắc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên