Thi tuyển vào Techcom ngày 19/08

sáng nay mình cũng làm bài test, đợi mãi cũng chưa có kết quả, ngày mai là pv vấn nhóm rồi, k biết đậu hay rớt nữa

Bạn thi sáng nay lúc mấy giờ thế? Bạn làm được không?
mình thi luk 9h sáng ấy,luk nộp bài mình có hỏi chị thu bài là khi nào thì có kqua,chị ấy ns "trong chiều nay or sáng mai", sau c sửa " trong chiều nay có e", mình nghĩ đông z có khi nào sáng mai k, chờ thêm sao bn, mình lm thấy cg dc dc mà :)

mình thi luk 9h sáng ấy,luk nộp bài mình có hỏi chị thu bài là khi nào thì có kqua,chị ấy ns "trong chiều nay or sáng mai", sau c sửa " trong chiều nay có e", mình nghĩ đông z có khi nào sáng mai k, chờ thêm sao bn, mình lm thấy cg dc dc mà :)
Mình cũng 9h nè. Mấy cái câu hỏi về bán hàng mình toàn chọn theo ý mình thôi. Nhắm cũng ổn mà k biết ng chấm thế nào. Đợt nốt sáng mai vậy :(

sáng mai mới có kết quả thì làm sao mà chuẩn bị pv nhóm kịp đây? ngày mai pv nhóm luôn mà

Sao mà nhanh thế. Nếu đậu test mai mà pv nhóm thì nguy cơ out cao lắm. Có biết gì đâu chuẩn bị :(

sáng mai mới có kết quả thì làm sao mà chuẩn bị pv nhóm kịp đây? ngày mai pv nhóm luôn mà
lịch pv nhóm là từ ngày 19/8-ngày bao nhiêu đó quên rồi, chứ đâu phải chỉ có mỗi ngày mai, mình nghĩ những tốp test trước thì pv trước,nhiều tốp test từ chủ nhật đến hôm nay mà bn, mình nghĩ tốp test chủ nhật ngày mai pvan,mình đoán thế :)

Mình chẳng nhận được lịch gì cả nên thông tin chẳng biết đâu mà lần. Sáng nay đi thang máy thấy có nhóm đi pv rồi. Mà k biết họ test từ bh thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên