Thi tuyển vào ngân hàng Mizuho

bạn ơi cho mình hỏi bạn nộp bao lâu thì đc gọi đi test vậy? mình nộp từ đầu tháng, cũng qua vietnamwork mà không thấy chi hết. chả có nhẽ lại tạch rùi :(((
t thi xong được 1 tuần rùi nhưng k thấy gọi chắc là tạch rùi các bạn ạ :'( thấy tin trên vnw cũng bị gỡ xuống mặc dù chưa hết hạn nên t nghĩ họ đã tuyển xong :(

t thi xong được 1 tuần rùi nhưng k thấy gọi chắc là tạch rùi các bạn ạ :'( thấy tin trên vnw cũng bị gỡ xuống mặc dù chưa hết hạn nên t nghĩ họ đã tuyển xong :(
Ơ, hình như vẫn còn mà bạn, đã gỡ đâu, t còn vừa mới apply xong đây =)) Cứ hy vọng đi, biết đâu được :D Mà thế bạn apply sau bao lâu thì được gọi đi test thế.

Ơ, hình như vẫn còn mà bạn, đã gỡ đâu, t còn vừa mới apply xong đây =)) Cứ hy vọng đi, biết đâu được :D Mà thế bạn apply sau bao lâu thì được gọi đi test thế.
Ô thế ah bạn/ vì hôm qua t lên vnw k có thấy @@ khoảng 1 tuần đó, t apply 2/6 thì 10/6 được gọi đi @@ khổ nỗi NH này ghi là phone contact is not accepted nên chẳng bít đường nào mà lần :( nhưng các anh chị thi trc bảo trong 1 tuần mà k được gọi thì chắc tạch rùi
Nếu hôm nay tiếp tục đăng thì có nghĩa đợt bọn t thi k tuyển được ai nên h tuyển tiếp :))) các bạn cố lên nhé :)

(Gấp...Gấp]
Mọi người ơi hôm nay em mới hỏi được một chị làm bên mizuho thì chị ấy bảo lên trực tiêp office nộp nhanh đi. (em gửi qua vietnamworks hôm thứ 6). Hôm nay chủ nhật không nộp được. Các anh chị có kinh nghiệm nộp hồ sơ trực tiếp cho em hỏi hồ sơ cứng ngoài CV và Letter of Application thì còn phải nộp những gì vậy ạ. em chưa có kinh nghiệm apply ngân hàng nước ngoài

(Gấp...Gấp]
Mọi người ơi hôm nay em mới hỏi được một chị làm bên mizuho thì chị ấy bảo lên trực tiêp office nộp nhanh đi. (em gửi qua vietnamworks hôm thứ 6). Hôm nay chủ nhật không nộp được. Các anh chị có kinh nghiệm nộp hồ sơ trực tiếp cho em hỏi hồ sơ cứng ngoài CV và Letter of Application thì còn phải nộp những gì vậy ạ. em chưa có kinh nghiệm apply ngân hàng nước ngoài
ban oi nghia la ben ho khong loc ho so ben vietnamwork nua ha ban?

Summer188 : Mình không rõ, chị ấy bảo là nên nộp trực tiếp và nhanh đi vì ng ta bắt đầu phỏng vấn rồi. nếu chưa tìm đc ng thì mình vẫn có cơ hội :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên