HOT Thi tuyển & Phỏng vấn vào PGBank - Ngân hàng Xăng Dầu Petrolimex

chào cả nhà,
không biết có ai đã thi tuyển vào vị trí nhân viên tư vấn tài chính cá nhân chưa nhỉ?
Chia sẻ ít kinh nghiệm cho mình với.
Mai mình thi viết, không biết thi nhưng về những mảng gì nữa.
Còn dặn mang cả máy tính... chắc có bài tập tính toán, sợ nhất phần này vì kiến thức rơi rụng hết cả rồi

các bạn thi test nên ôn thông tư 13,19,Qd 457, 493, 1627 , đa số các câu là trong đấy, có đề thi có bài tập, có đề thì ko có, làm trắc nghiệm hết nhé, 60 câu, không có tiếng anh, ko IW, chỉ có nghiệp vụ thôi

bạn ơi, bạn thi bao giờ đó, bạn thi vị trí gì vậy? không thi tiếng anh à bạn, mai t thi vị trí chuyên viên tư vấn tài chính cá nhân rồi, bạn truyền thụ ít kinh nghiệm cho mình với :)

- - - Updated - - -

chào cả nhà,
không biết có ai đã thi tuyển vào vị trí nhân viên tư vấn tài chính cá nhân chưa nhỉ?
Chia sẻ ít kinh nghiệm cho mình với.
Mai mình thi viết, không biết thi nhưng về những mảng gì nữa.
Còn dặn mang cả máy tính... chắc có bài tập tính toán, sợ nhất phần này vì kiến thức rơi rụng hết cả rồi

bạn ơi, mai bạn cũng thi à , t cũng thế, giờ chẳng biết ôn gì, giờ còn k biết là thi tự luận hay trắc nghiệm có iq hay tiếng anh k ?

bạn ơi, mai bạn cũng thi à , t cũng thế, giờ chẳng biết ôn gì, giờ còn k biết là thi tự luận hay trắc nghiệm có iq hay tiếng anh k ?

mai t thi ca 14h, bạn thi mấy h?
IQ + tiếng anh or trắc nghiệm còn tùy cơ ứng biến đc, thi tự luận nghiệp vụ sợ nhất T.T

mai t thi ca 14h, bạn thi mấy h?
IQ + tiếng anh or trắc nghiệm còn tùy cơ ứng biến đc, thi tự luận nghiệp vụ sợ nhất T.T

buồn nhất là hôm nay thi tự luận, nhưng k sao đâu bạn ạ, chờ đợi kết qả thôi :D, vui vẻ chờ đợi
bạn là gái or trai nhỉ :D (mình thấy khá nhiều bạn nam)

nay đã thi pgbank:
nói chung đề là thế này : khoảng mấy câu trắc nghiệm về những hiểu biết về ngân hàng như L/C, ngân hàng không đc cho vay những đối tượng nào, được góp vốn vào đâu.... (đọc trong luật TCTD nhá - k khó lắm đâu)
câu tự luận về : các yếu tố quan tâm của ngân hàng khi cho vay? yếu tố nào quan trọng nhất giải thích vì sao
câu tự luận cuối là người ta cho 1 bảng cân đối kế toán trong đó các khoản mục bị nhầm lẫn lung tung, mình phải kiểm tra lại, viết lại bảng cân đối rồi đánh giá hiệu qả hoạt động của công ty(giống dạng thẩm định ý mà ;;) )
nay t thi PFC không có IQ, gmat hay tiếng anh nhá

có ai được PG bank chi nhánh Quảng Ninh gọi đi pv không? mình được gọi thứ 7 này đi pv vị trí nhân viên tư vẫn tài chính cá nhân. ai có kinh nghiệm chia sẻ mình với.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên