Thi tuyển & phỏng vấn vào ngân hàng Nam Việt - NaviBank

• Bắt đầu Bắt đầu haminhduc
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Bạn nào có kinh nghiệm thi vào ngân hàng navi bank rui`!Làm ơn chỉ mình đề ra như thế nào nhé!Cụ thễ là vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng!Vô cùng bít ơn mí bạn nhiều :)

Có ai đã phỏng vấn tại Nam Việt rồi không? Chia sẻ kinh nghiệm cho mình với. Mình ứng tuyển vị trí phân tích tín dụng

Mình thi tuyển đâu hồi tháng 8, hôm bữa lúc làm bài test xong chị bên nhân sự có nói là đạt hay k đều gửi mail cho mọi người biết mà đến giờ vẫn chưa thấy kq! có bạn nào có kq chưa vậy (thi tại 343 Phạm Ngũ Lão Q1)

Mình test hồi cuối tháng 8, cả tháng sau mới đc gọi đi phỏng vấn, đã có thông báo trúng tuyển rồi nhưng mình vẫn chưa được gọi đi ký giấy nhận việc nè bạn, không biết sao nữa, sốt ruột quá :)

Mình test hồi cuối tháng 8, cả tháng sau mới đc gọi đi phỏng vấn, đã có thông báo trúng tuyển rồi nhưng mình vẫn chưa được gọi đi ký giấy nhận việc nè bạn, không biết sao nữa, sốt ruột quá :)
bạn nhimnon_dldl đăng ký vị trí gì vậy?

Re: Thi tuyển & phỏng vấn vào ngân hàng Nam Việt - NaviBank

Ngoài các câu hỏi về quá trình học tập, thực tập của bản thân thì vị trí của mình còn các câu hỏi liên quan tới nghiệp vụ thẩm định tín dụng bạn ạ, liên quan tới kiến thức đã được học. Cụ thể là các chỉ tiêu thẩm định tình hình tài chính của doanh nghiệp, thế nào là phân tích độ nhạy, nêu các phương pháp có thể dùng để phân tích độ nhạy, ưu khuyết từng cách, cách thẩm định dự án...

- - - Updated - - -

Để chắc chắn bạn có thể gọi cho chị Oanh phòng nhân sự hỏi cụ thể nha

Back
Bên trên