Thi tuyển Nhân viên quản lý sảnh

Chào cả nhà!
Mình hiện đang thi tuyển vào vị trí nhân viên quản lý sảnh của VPbank. Ko biết có bạn nào đã từng thi tuyển vào vị trí này có thể chia sẻ kinh nghiệm với mình được ko? Mình học kế toán ra nên cũng hơi bỡ ngỡ. Mong mọi người giúp đỡ ạ.

cậu chuẩn bị thi a? hay thi vào vong 2 rùi, mình cũng thi đều phôi sảnh ở đông á nè

mình qua vòng sơ tuyển rồi, chuẩn bị thi viết mà chẳng biết ôn cái j nữa. cậu thi xong hết chưa? bên đó thi cử thế nào thế?

mình vừa thi xong, thi IQ và Tiếng Anh thui, cậu có biết ai làm vị trí này không?

mình cũng không quen ai làm vị trí này cả. cứ nộp và đi thi thôi. đề thi tiếng Anh là thi chuyên ngành ngân hàng hay là tiếng Anh chung chung hả cậu?:D

hì. cùng 1 vị trí giống nhau chắc cũng hao hao nhau nhỉ. cậu thi Đông Á ở tỉnh nào thế?

thi năng lực cảm xúc,1 ít câu hỏi về kinh tế như lãi suất, swap... cậu thi quản lí sảnh vpbank ở đâu vậy

mình là nam k có thi vị trí này nhưng mà bữa trc có thi với vp chung với mấy bạn nữ nên bít chút ít...
đề thì k có khó, gồm 5 phần năng lực cảm xúc eq, kĩ năng bán hàng, nghiệp vụ ( chủ yếu là về nền kinh tế chung), ký năng giao tiếp...
phỏng vấn thì cũng nhẹ nhàng thôi, họ hỏi về kinh nghiệm làm việc, thử khả năng phản ứng như có khách hàng say xỉn vô, chủ yếu là cái ngoại hình và giọng nói tốt thì đc nhận thui

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,912
Thành viên mới nhất
eazyemerch
Back
Bên trên