Thi tuyển và phỏng vấn vào ngân hàng Đại Á (DaiA Bank)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bác nào sáng thứ 7 này đi thi QHKH ở Đại Á k?
ai đi thi rùi chia sẻ ít kinh nghiệm với ạ?
tks trước!!!!!!!!!!!!1 :)

mình nộp HS ngày 15/6. Được gọi đi phỏng vấn vào 8h sáng 20/7 tại địa chỉ trụ sở số 2 lô 22A Lê Hồng Phong HP, mình thấy họ báo chỉ phải mang mỗi CMT thôi. Ko biết sau phỏng vấn còn vòng j nữa nhỉ ??? Theo mình biết DAB tính khai trương vào cuối tháng 6 nhưng đã đc phê duyệt cho lùi ngày khai trương tối đa sau 3 tháng tức cuối tháng 9/2011. Hôm nay đi qua thấy công trình gần như đã hoàn tất, chắc cũng sắp khai trương rồi.

hic mình 25/9 thi DAIA tại nghệ an, bạn nào có kinh nghiệm gì ko...giúp mình với..hic

Mình cũng cuối tuần này thi GDV Đại Á Nghệ An, không biết các bạn nào đã từng thi Đại Á rồi, chia sẻ kinh nghiệm với mình với

Minh cung phong van vao ngay 15/04. Sao chua co ket qua nhỉ? Da co ai duoc goi di lam chua?

NHẮC NHỞ LẦN 1 : VUI LÒNG VIẾT TIẾNG VIỆT CÓ DẤU
Bạn pv vị trí gì ở đại á vậy? Họ hỏi những gì vậy hả bạn?

---------- Post added 26-09-2011 at 09:58 PM ----------

Có ai đã phỏng vấn vị trí TTQT của đại á chưa vậy? Họ hỏi những gì, có khó lắm ko ạ?
T nghe nói họ hay hỏi "Bạn có quen ai ở Bank này ko?" Nếu ko quen thì sao hả bạn?

Bạn pv vị trí gì ở đại á vậy? Họ hỏi những gì vậy hả bạn?

---------- Post added 26-09-2011 at 09:58 PM ----------

Có ai đã phỏng vấn vị trí TTQT của đại á chưa vậy? Họ hỏi những gì, có khó lắm ko ạ?
T nghe nói họ hay hỏi "Bạn có quen ai ở Bank này ko?" Nếu ko quen thì sao hả bạn?

có lẽ nên nói không.đợt 25 vừa rồi mình cũng đi thi chi nhánh nghệ an, ko biết lúc nào có kết quả

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên