Thẻ tín dụng

Hi anh!
Công việc như sales thôi anh, tìm kiếm KH có nhu cầu, chuyển form, hồ sơ...
Chỉ tiêu của em thì tối thiểu 15 thẻ, cũng có nhiều hồ sơ KH mang về nhưng bên thẩm định declined cũng nhiều, nói chung KH đủ điều kiện là một chuyện, hồ sơ được duyệt không là một chuyện.

Hi anh!
Công việc như sales thôi anh, tìm kiếm KH có nhu cầu, chuyển form, hồ sơ...
Chỉ tiêu của em thì tối thiểu 15 thẻ, cũng có nhiều hồ sơ KH mang về nhưng bên thẩm định declined cũng nhiều, nói chung KH đủ điều kiện là một chuyện, hồ sơ được duyệt không là một chuyện.
Giao chỉ tiêu 8 thẻ nhưng mình không có nguồn khách hàng?

Tất nhiên là có danh sách nguồn KH, cái này mình được cung cấp (một dạng như telesales), ngoài ra thì nguồn KH có thể có từ các mối quan hệ, và liên kết cộng tác với một số nơi phát hành thẻ, hy vọng ít nhiều cũng giúp anh/chị phần nào :D

Chào mọi người, có bạn nào làm nhân viên kinh doanh thẻ tín dụng của ngân hàng không? Công việc đó như thế nào? Mỗi tháng đạt chỉ tiêu 8 thẻ được không vậy? Bên Maritime gọi mà mình đang phân vân quá?
Chào bạn, mình đã từng làm MSB 1.5 năm, làm thẻ bên đó theo mình được biết là không dễ, phê duyệt khá cứng nhắc, không linh hoạt, MSB có đội thực địa bạn ak, Mình nghĩ bạn nên cân nhắc nhé, lương bên MSB cũng không cao luôn.

chào bạn , tôi đang làm sale thẻ bên acb đây.
Nguồn KH th của bạn phải đi tìm thôi: dùng tất cả những gì bạn có thể tiếp cận được

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên